Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.239.895.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.140.180.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,27%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.239.895.747 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.140.180.283 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,19%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 40 KHLCNT trong đó có 21 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 32 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 10 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho dự án “Trung tâm Y tế Sông Hinh” tại xã Sông Hinh, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:22
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: mua sắm y dụng cu, Thiết bị y tế phục vụ Khám chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, vật tư xét. nghiệm, khí y tế phục vụ khám, chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:40
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung phục vụ Khám, chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh với 2 gói thầu.
24/07/2026 16:11
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26SGE: Cung cấp thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
03/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-26YHCT: Cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM
02/07/2026 16:14
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chât, vật tư xét nghiệm, TBYT bổ sung phục vụ KCB năm 2026 – 2027 của TTYT Sông Hinh với 2 gói thầu.
30/06/2026 14:13
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chât, vật tư xét nghiệm, TBYT bổ sung phục vụ KCB năm 2026 – 2027 của TTYT Sông Hinh với 2 gói thầu.
17/06/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Thuê Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh ( RIS-PACS) tại Trung tâm y tế Sông Hinh” thời gian: từ tháng 06/2026 đến tháng 11/2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/05/2026 15:45
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01-26SGE: Cung cấp thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2026 11:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chât, vật tư xét nghiệm, TBYT phục vụ KCB năm 2025 của TTYT Sông Hinh theo hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DP BẢO GIA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH MTV THIẾT BỊ KỸ THUẬT HƯNG PHÁT, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
05/11/2025 17:15
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu “Mua sắm thiết bị thực hiện công tác chuyển đổi số, phục vụ Đề án 06 của Trung tâm Y tế huyện Sông Hinh”.“Mua sắm thiết bị thực hiện công tác chuyển đổi số, phục vụ Đề án 06 của Trung tâm Y tế huyện Sông Hinh”..
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
01/04/2025 15:48
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01/CNTT: Thuê dịch vụ Hệ thống thông tin phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh (chi tiết theo Phụ lục 2 đính kèm).
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
24/12/2024 15:17
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình: Xử lý thoát nước khu nhà máy xử lý nước thải và đổ bê tông nền tạo dốc thoát nước Trung tâm Y tế huyện Sông Hinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚC PHONG
18/12/2024 08:17
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Xây dựng công trình: Xử lý thoát nước khu nhà máy xử lý nước thải và đổ bê tông nền tạo dốc thoát nước Trung tâm Y tế huyện Sông Hinh với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:05
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01/CNTT: Thuê dịch vụ Hệ thống thông tin phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh (chi tiết theo Phụ lục 2 đính kèm) với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 10:42
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh của Trung tâm y tế huyện Sông Hinh giai đoạn 2024-2025 với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:30
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01/2024: Cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DP BẢO GIA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM NGỌC LAN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN TRAPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC QUẢNG NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH ĐÔNG NAM DƯỢC BẢO LONG
06/12/2024 09:29
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu 01/CNTT: Thuê dịch vụ Hệ thống thông tin phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh (chi tiết theo Phụ lục 2 đính kèm) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho dự án “Trung tâm Y tế Sông Hinh” tại xã Sông Hinh, tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:22
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 02: mua sắm y dụng cu, Thiết bị y tế phục vụ Khám chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:51
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất, vật tư xét. nghiệm, khí y tế phục vụ khám, chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 14:40
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung phục vụ Khám, chữa bệnh năm 2026- 2027 của Trung tâm Y tế Sông Hinh với 2 gói thầu.
24/07/2026 16:11
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01-26SGE: Cung cấp thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
03/07/2026 14:48
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03-26YHCT: Cung cấp thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM
02/07/2026 16:14
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chât, vật tư xét nghiệm, TBYT bổ sung phục vụ KCB năm 2026 – 2027 của TTYT Sông Hinh với 2 gói thầu.
30/06/2026 14:13
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chât, vật tư xét nghiệm, TBYT bổ sung phục vụ KCB năm 2026 – 2027 của TTYT Sông Hinh với 2 gói thầu.
17/06/2026 16:01
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu: “Thuê Hệ thống lưu trữ và truyền tải hình ảnh ( RIS-PACS) tại Trung tâm y tế Sông Hinh” thời gian: từ tháng 06/2026 đến tháng 11/2027.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
28/05/2026 15:45
TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đăng tải TBMT Gói thầu số 01-26SGE: Cung cấp thuốc generic theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/05/2026 11:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ SÔNG HINH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Hạnh phúc là gì? Thực ra rất đơn giản, lúc vui có người chia sẻ, lúc buồn có người lắng nghe, lúc đau khổ có người làm bạn, như vậy là đủ. "
Lục Xu
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".