Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 164 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 120 gói thầu, trong đó có 84 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.311.803.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.117.435.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,60%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện như sau:
- Có quan hệ với 164 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,61%, Xây lắp 4,35%, Tư vấn 4,35%, Phi tư vấn 8,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.311.803.849 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.117.435.730 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,60%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế Thanh Miện như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 120 KHLCNT trong đó có 75 KHLCNT tự đăng tải, có 45 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 77 TBMT trong đó tự mời thầu 44 TBMT, có 33 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026
(Tổng số có 19 mặt hàng chia thành 5 phần thầu: Phần thầu số 01: 3 mặt hàng; Phần thầu số 02: 2 mặt hàng; Phần thầu số 03: 1 mặt hàng; Phần thầu số 04: 4 mặt hàng; Phần thầu số 05: 9 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thanh Miện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY LẮP SỐ 1
25/08/2026 10:21
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:27
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026
(Tổng số có 19 mặt hàng chia thành 5 phần thầu: Phần thầu số 01: 3 mặt hàng; Phần thầu số 02: 2 mặt hàng; Phần thầu số 03: 1 mặt hàng; Phần thầu số 04: 4 mặt hàng; Phần thầu số 05: 9 mặt hàng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 16:33
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:46
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:21
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, linh kiện và thiết bị CNTT phục vụ sửa chữa thay thế tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 15:58
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Cung ứng thuốc Generic cho Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 15:11
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện và thiết bị CNTT phục vụ sửa chữa thay thế tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:30
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ, báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Thanh Miện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN
23/07/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026
(Tổng số có 19 mặt hàng chia thành 5 phần thầu: Phần thầu số 01: 3 mặt hàng; Phần thầu số 02: 2 mặt hàng; Phần thầu số 03: 1 mặt hàng; Phần thầu số 04: 4 mặt hàng; Phần thầu số 05: 9 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY LẮP SỐ 1
25/08/2026 10:21
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 (Tổng số có 13 mặt hàng chia thành 02 phần thầu. Phần thầu số 01: 09 mặt hàng; phần thầu số 02: 04 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
10/07/2026 15:42
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho cán bộ, viên chức và người lao động tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT HÀ THÀNH UNIFORM
19/06/2026 15:38
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy lọc nước nóng lạnh nguội và quạt đứng phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TĐD
19/06/2026 15:13
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị, dụng cụ y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 (Tổng số có 26 mặt hàng chia thành 05 phần thầu. Phần thầu số 01: 01 mặt hàng; phần thầu số 02: 09 mặt hàng; phần thầu số 03: 09 mặt hàng; phần thầu số 04: 06 mặt hàng; phần thầu số 05: 01 mặt hàng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vật tư và Trang thiết bị Y tế Hat-Med Việt Nam, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM
15/06/2026 16:31
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm thùng rác, xe inox và hàng hóa phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại, sản xuất Sao Khuê
04/06/2026 15:20
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm bạt cuốn che nắng năm 2026 tại Trung tâm Y tế Thanh Miện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ THỦY PHÁT
04/06/2026 15:09
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị điện, nước tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHAN THỊ HIỆP, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VMT VIỆT NAM
21/04/2026 15:37
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua than bùn phục vụ đốt lò hơi sắc thuốc, hấp sấy tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
02/04/2026 16:14
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt màn hình LED phục vụ công tác thông tin, tuyên truyền tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT AN BÌNH
02/04/2026 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026
(Tổng số có 19 mặt hàng chia thành 5 phần thầu: Phần thầu số 01: 3 mặt hàng; Phần thầu số 02: 2 mặt hàng; Phần thầu số 03: 1 mặt hàng; Phần thầu số 04: 4 mặt hàng; Phần thầu số 05: 9 mặt hàng) của chủ đầu tư Trung tâm y tế Thanh Miện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY LẮP SỐ 1
25/08/2026 10:21
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:27
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026
(Tổng số có 19 mặt hàng chia thành 5 phần thầu: Phần thầu số 01: 3 mặt hàng; Phần thầu số 02: 2 mặt hàng; Phần thầu số 03: 1 mặt hàng; Phần thầu số 04: 4 mặt hàng; Phần thầu số 05: 9 mặt hàng) theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 16:33
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hoá phục vụ hoạt động chuyên môn của Đơn nguyên thận nhân tạo và hoạt động thường xuyên của các khoa, phòng năm 2026 với 1 gói thầu.
14/08/2026 14:46
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
11/08/2026 14:21
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Mua sắm vật tư, linh kiện và thiết bị CNTT phục vụ sửa chữa thay thế tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 15:58
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải TBMT Cung ứng thuốc Generic cho Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 15:11
Trung tâm y tế Thanh Miện đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, linh kiện và thiết bị CNTT phục vụ sửa chữa thay thế tại Trung tâm Y tế Thanh Miện năm 2026 với 1 gói thầu.
05/08/2026 14:30
Trung tâm y tế Thanh Miện công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ, báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường cho Trung tâm Y tế Thanh Miện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KỸ THUẬT VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TIÊN TIẾN
23/07/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải 86 KHLCNT, trong đó có 120 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải 46 TBMT trong 38 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 44 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện đã đăng tải 125 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 125 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện có quan hệ với 164 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế Thanh Miện có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những ưu điểm lớn nhất của diễn giả là chẳng những nói những điều cần nói mà còn biết không nói những gì không cần thiết. "
Cicero