Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 7%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.737.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.640.799.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 7%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.737.555.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.640.799.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 36 KHLCNT trong đó có 35 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
29/07/2022 18:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Y tế An Phú
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 17:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
20/06/2022 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
20/06/2022 08:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục, Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sinh phẩm test nhanh xét nghiệm kháng nguyên SARS-CoV-2 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
16/06/2022 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
16/06/2022 11:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục, Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm vật tư, phương tiện phòng hộ cá nhân phục vụ điều trị bệnh nhân COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
31/03/2022 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂN THÁI HÀ
29/07/2022 18:32
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Y tế An Phú
29/07/2022 17:20
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2018.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 17:10
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 09:02
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ công bố KQMT gói thầu Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2022 14:20
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:37
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV với 1 gói thầu.
20/06/2022 14:28
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:17
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV với 1 gói thầu.
20/06/2022 08:48
Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục, Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sinh phẩm test nhanh xét nghiệm kháng nguyên SARS-CoV-2 với 1 gói thầu.
16/06/2022 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nội thất văn phòng của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
29/07/2022 18:32
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2019 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Y tế An Phú
29/07/2022 17:20
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ chuyên môn cho Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ năm 2018 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điện tử Điện lạnh Xuân Tiến
29/07/2022 17:10
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:37
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
20/06/2022 14:28
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
20/06/2022 14:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm HIV của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
20/06/2022 08:48
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục, Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sinh phẩm test nhanh xét nghiệm kháng nguyên SARS-CoV-2 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
16/06/2022 11:17
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sinh phẩm xét nghiệm 5 chất gây nghiện của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
16/06/2022 11:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục, Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm vật tư, phương tiện phòng hộ cá nhân phục vụ điều trị bệnh nhân COVID-19 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ với 1 gói thầu.
31/03/2022 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 39 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế thành phố Điện Biên Phủ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có chút tốt đẹp nào đó trong những kẻ tồi tệ nhất giữa chúng ta, và có chút ác độc nào đó trong những người tốt đẹp nhất giữ chúng ta. Khi ta phát hiện ra điều này, ta ít hướng tới căm ghét kẻ thù của mình hơn. "
Martin Luther King Jr.