Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 659.834.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.676.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 659.834.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 628.676.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,72%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 16:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
16/06/2022 07:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu ( Lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
16/06/2022 07:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 3 gói thầu.
15/06/2022 17:06
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc Generic năm 2021-2022 cho Trung tâm Y tế Thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 1 gói thầu.
13/02/2022 18:06
Chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng thuốc Generic năm 2021-2022 cho Trung tâm Y tế Thành phố Hải Dương.
13/02/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
05/01/2022 10:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu (Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
05/01/2022 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/09/2019 09:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 6 gói thầu.
25/09/2019 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ - VỆ SĨ SƠN DƯƠNG
08/08/2022 15:06
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng với 2 nhà thầu tham gia.
19/07/2022 17:12
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 16:38
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long
16/06/2022 07:35
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu ( Lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
16/06/2022 07:31
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng với 3 gói thầu.
15/06/2022 17:06
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc Generic năm 2021-2022 cho Trung tâm Y tế Thành phố Hải Dương với 1 gói thầu.
13/02/2022 18:06
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn và dịch vụ xây dựng Thăng Long
05/01/2022 10:57
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu (Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Dịch vụ Tài chính
05/01/2022 10:53
Trung tâm y tế thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động chuyên môn của phòng xét nghiệm tại Trung tâm y tế Thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THIẾT BỊ THIÊN PHÚC
16/05/2018 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/07/2022 16:38
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
16/06/2022 07:35
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu ( Lập E- HSMT và đánh giá E- HSDT) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
16/06/2022 07:31
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ trọn gói 12 tháng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 3 gói thầu.
15/06/2022 17:06
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cung ứng thuốc Generic năm 2021-2022 cho Trung tâm Y tế Thành phố Hải Dương của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 1 gói thầu.
13/02/2022 18:06
Chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung ứng thuốc Generic năm 2021-2022 cho Trung tâm Y tế Thành phố Hải Dương.
13/02/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
05/01/2022 10:57
Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu (Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương.
05/01/2022 10:53
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (bao gồm cả chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/09/2019 09:30
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI VIỆT đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng của chủ đầu tư Trung tâm y tế thành phố Hải Dương với 6 gói thầu.
25/09/2019 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải 5 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm y tế thành phố Hải Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng cười với kẻ đau khổ. "
Victor Hugo
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.