Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.052.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.206.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.272.052.739 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.206.936.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 10 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khoẻ người dân sử dụng tại 9 Trạm y tế Xã, Phường thuộc Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
21/03/2025 09:50
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khoẻ người dân sử dụng tại 9 Trạm y tế Xã, Phường thuộc Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH VNPT-HẬU GIANG
20/03/2025 15:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TOÀN THƯ
24/12/2024 15:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải TBMT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 09:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
18/11/2024 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024(Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN KHANG
04/10/2024 16:55
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
04/10/2024 16:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
30/09/2024 16:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh chuyên nghiệp năm 2024 - 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ LONG HƯNG BẢO
30/05/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TOÀN THƯ
24/12/2024 15:21
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) với 4 nhà thầu tham gia.
29/11/2024 10:22
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đăng tải TBMT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 09:58
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) với 1 gói thầu.
18/11/2024 14:52
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024(Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:42
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN KHANG
04/10/2024 16:55
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh chuyên nghiệp năm 2024 - 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ LONG HƯNG BẢO
30/05/2024 15:00
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh chuyên nghiệp năm 2024 - 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh với 2 nhà thầu tham gia.
22/05/2024 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khoẻ người dân sử dụng tại 9 Trạm y tế Xã, Phường thuộc Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
21/03/2025 09:50
TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khoẻ người dân sử dụng tại 9 Trạm y tế Xã, Phường thuộc Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KINH DOANH VNPT-HẬU GIANG
20/03/2025 15:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TOÀN THƯ
24/12/2024 15:21
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải TBMT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/11/2024 09:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024 (Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
18/11/2024 14:52
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị, máy móc sử dụng tại Trung tâm y tế thành phố Vị Thanh năm 2024(Gói thầu gồm 3 phần riêng biệt) của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
15/11/2024 15:42
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIÊN KHANG
04/10/2024 16:55
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
04/10/2024 16:51
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ chiến dịch truyền thông vận động sinh đủ 02 con, lồng ghép với cung cấp dịch vụ chăm sóc sức khoẻ sinh sản – kế hoạch hoá gia đình và nâng cao chất lượng dân số thành phố Vị Thanh năm 2024. của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH với 1 gói thầu.
30/09/2024 16:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ an ninh chuyên nghiệp năm 2024 - 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Vị Thanh của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ LONG HƯNG BẢO
30/05/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THÀNH PHỐ VỊ THANH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để con người thành công trong cuộc đời, Chúa trời cho anh ta hai công cụ, sự giáo dục, và hoạt động thể chất. Không tách biệt kiểu một cho tâm hồn, và một cho thể xác, mà chúng song hành với nhau. Với hai công cụ này, con người có thể chạm đến sự hoàn hảo. "
Plato