Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 745.914.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 745.914.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 745.914.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 745.914.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 198 HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/07/2022 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 198 HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo trì các Trạm Y tế/Trung tâm Y tế thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
23/07/2022 09:22
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo trì các Trạm Y tế/Trung tâm Y tế thị xã Điện Bàn.
23/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
13/10/2021 09:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
06/10/2021 09:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất và vật tư y tế phục vụ công tác lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 diện rộng trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
06/10/2021 07:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua hóa chất và vật tư y tế phục vụ công tác lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 diện rộng trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
21/09/2021 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch chỉ định thầu Gói thầu cung cấp thuốc chữa bệnh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 2 gói thầu.
21/09/2021 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý Bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT năm 2019 cho Trung Tâm Y Tế Thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Phần mềm quản lý bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT (Hiz) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
25/09/2018 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
13/10/2021 09:21
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2) với 1 gói thầu.
06/10/2021 09:30
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất và vật tư y tế phục vụ công tác lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 diện rộng trên địa bàn thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
06/10/2021 07:59
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch chỉ định thầu Gói thầu cung cấp thuốc chữa bệnh năm 2021 với 2 gói thầu.
21/09/2021 09:12
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý Bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT năm 2019 cho Trung Tâm Y Tế Thị xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:01
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Phần mềm quản lý bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT (Hiz) với 1 gói thầu.
25/09/2018 15:08
Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đăng tải TBMT Công trình cải tạo, mở rộng Trung tâm Y tế Thị xã Điện Bàn (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 114 ngày 22/06/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
22/06/2017 07:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 198 HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/07/2022 14:50
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN 198 HÀ NỘI đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa, bảo trì các Trạm Y tế/Trung tâm Y tế thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
23/07/2022 09:22
Chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, bảo trì các Trạm Y tế/Trung tâm Y tế thị xã Điện Bàn.
23/07/2022 07:00
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
13/10/2021 09:21
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Gói thầu mua hóa chất, vật tư y tế phục vụ lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 ở những nơi có nguy cơ cao trên địa bàn thị xã Điện Bàn (đợt 2) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
06/10/2021 09:30
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất và vật tư y tế phục vụ công tác lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 diện rộng trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược phẩm Tường Khuê
06/10/2021 07:59
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Danh mục dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua hóa chất và vật tư y tế phục vụ công tác lấy mẫu xét nghiệm Sars-CoV-2 diện rộng trên địa bàn thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
21/09/2021 09:26
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt kế hoạch chỉ định thầu Gói thầu cung cấp thuốc chữa bệnh năm 2021 của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 2 gói thầu.
21/09/2021 09:12
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý Bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT năm 2019 cho Trung Tâm Y Tế Thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
15/11/2019 15:01
Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Phần mềm quản lý bệnh viện và khám chữa bệnh BHYT (Hiz) của chủ đầu tư Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn với 1 gói thầu.
25/09/2018 15:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trung tâm Y tế Thị Xã Điện Bàn có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch