Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.344.781.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.183.867.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,97%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.344.781.730 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.183.867.230 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,97%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 6 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất, Sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh năm 2025 với 1 gói thầu.
12/11/2025 13:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Minh Quân
11/10/2024 18:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
04/10/2024 22:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
04/10/2024 21:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ ANH KIÊN
27/08/2024 19:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
22/08/2024 23:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
25/06/2024 15:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
13/09/2023 09:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
08/09/2023 19:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng ngừa Cúm theo hình thức chỉ định thầu rút gọn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
13/04/2023 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ ANH KIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y NHA KHOA VIỆT ĐĂNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ TÂN KIỀU, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN NHA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, Hộ Kinh Doanh Minh Quân
11/10/2024 18:22
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 với 1 gói thầu.
04/10/2024 22:10
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 với 1 gói thầu.
04/10/2024 21:44
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua Hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ ANH KIÊN
27/08/2024 19:00
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh 2024 với 1 gói thầu.
22/08/2024 23:58
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất năm 2024 với 1 gói thầu.
25/06/2024 15:28
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
13/09/2023 09:45
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023 với 1 gói thầu.
08/09/2023 19:58
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU công bố kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng ngừa Cúm theo hình thức chỉ định thầu rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
13/04/2023 09:28
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Vắc xin phòng ngừa Cúm theo hình thức chỉ định thầu rút gọn với 1 gói thầu.
31/03/2023 05:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất, Sinh phẩm xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh năm 2025 với 1 gói thầu.
12/11/2025 13:29
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Minh Quân
11/10/2024 18:22
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
04/10/2024 22:10
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm, Vật tư Y tế năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
04/10/2024 21:44
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ ANH KIÊN
27/08/2024 19:00
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất xét nghiệm phục vụ công tác khám bệnh chữa bệnh 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
22/08/2024 23:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa cơ sở vật chất năm 2024 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
25/06/2024 15:28
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ AMVGROUP
13/09/2023 09:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải KHLCNT Mua Sinh phẩm Xét nghiệm HIV năm 2023 của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU với 1 gói thầu.
08/09/2023 19:58
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Vắc xin phòng ngừa Cúm theo hình thức chỉ định thầu rút gọn của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM PHÚC THIỆN
13/04/2023 09:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ THỊ XÃ TÂN CHÂU có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Nền văn minh là sự kiểm soát thông minh đối với cảm xúc của con người. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.