Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,89%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 10,53%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 312.557.399.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 311.440.680.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,89%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 5,26%, Hỗn hợp 10,53%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 312.557.399.173 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 311.440.680.417 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 9 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINA2
03/11/2022 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 15:48
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 14:05
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV11: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn thí nghiệm cọc của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IPC Việt
15/07/2022 11:36
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV16: Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
26/05/2022 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I công bố kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NAM THÁI, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINA2
03/11/2022 10:18
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 15:48
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 10:08
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I với 14 gói thầu.
10/09/2022 14:05
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I với 14 gói thầu.
10/09/2022 11:02
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:58
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:56
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:29
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV11: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn thí nghiệm cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IPC Việt
15/07/2022 11:36
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I công bố kết quả gói thầu Gói thầu TV16: Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐẠI DƯƠNG
26/05/2022 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG VINA2
03/11/2022 10:18
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
21/09/2022 15:48
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải TBMT Gói thầu HH01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị các hạng mục công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2022 10:08
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 14:05
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 11:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:56
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải KHLCNT Mở rộng, cải tại xây dựng Trường Cao đẳng Cảnh sát nhân dân I của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I với 14 gói thầu.
10/09/2022 10:29
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV11: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn giám sát gói thầu hỗn hợp số 01, tư vấn thí nghiệm cọc của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH IPC Việt
15/07/2022 11:36
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV16: Tư vấn thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I.
26/05/2022 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải 9 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CẢNH SÁT NHÂN DÂN I có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn bè được sinh ra, không phải được tạo ra. "
Henry Brooks Adams
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".