Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.321.026.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.230.355.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 4,76%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.321.026.183 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.230.355.440 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 27 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì Nhà ở học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
26/11/2025 14:23
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa, bảo trì Nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 15:11
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa , bảo trì nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:48
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa , bảo trì nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:32
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mặt đường sân bê tông khu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
22/08/2025 09:39
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa mặt đường sân bê tông khu A với 1 gói thầu.
08/08/2025 11:29
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI QUẢNG NGÃI
01/04/2025 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI.
12/03/2025 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI QUẢNG NGÃI
01/04/2025 16:02
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 16:12
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 15:19
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B.
- Nhà thầu trúng thầu:
12/03/2025 14:02
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B với 1 nhà thầu tham gia.
07/03/2025 10:27
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 09:54
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của Trường Cao đẳng Cơ giới với 1 gói thầu.
21/02/2025 11:04
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu GT08-Xây dựng và thiết bị phòng cháy chữa cháy, chống sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC THỊNH , CÔNG TY TNHH TM THIẾT BỊ & KỸ THUẬT PCCC QUẢNG NGÃI
11/04/2024 16:25
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố KQMT gói thầu GT08-Xây dựng và thiết bị phòng cháy chữa cháy, chống sét với 2 nhà thầu tham gia.
22/02/2024 09:00
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải TBMT GT08-Xây dựng và thiết bị phòng cháy chữa cháy, chống sét theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/02/2024 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì Nhà ở học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
26/11/2025 14:23
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa, bảo trì Nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 15:11
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa , bảo trì nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:48
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa , bảo trì nhà ở học sinh với 1 gói thầu.
17/11/2025 09:32
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI công bố kết quả gói thầu Sửa chữa mặt đường sân bê tông khu A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG
22/08/2025 09:39
TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa công trình: Trường cao đẳng Cơ giới, Hạng mục: Sửa chữa mặt đường sân bê tông khu A với 1 gói thầu.
08/08/2025 11:29
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI QUẢNG NGÃI
01/04/2025 16:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/03/2025 15:19
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI.
12/03/2025 14:02
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm xe ô tô tập lái hạng B của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/02/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải 21 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI đã đăng tải 19 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG CƠ GIỚI có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lòng căm hận nhân lên lòng căm hận, bạo lực nhân lên bạo lực, sự cứng rắn tăng lên sự cứng rắn trong chuỗi thang cuốn đi xuống sự hủy diệt. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".