Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.222.960.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.111.176.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.222.960.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.111.176.772 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 25 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư công trình sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục công trình của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT
31/07/2026 08:06
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư công trình sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục công trình của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:59
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẾ MỸ
19/04/2026 07:36
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình khối nhà học lý thuyết A, B và C của Khoa Y - Dược thuộc Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT
18/04/2026 22:42
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Gói thầu kiểm định chất lượng công trình khối nhà học lý thuyết A, B và C của Khoa Y - Dược thuộc Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 1 gói thầu.
16/04/2026 14:59
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 18:00
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ số hóa dữ liệu văn bằng, chứng chỉ của Trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẾ LONG
31/03/2026 18:05
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GSL BÌNH AN
31/03/2026 18:03
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói đầu tư mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ làm việc theo chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 3 gói thầu.
30/03/2026 19:51
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ số hóa dữ liệu văn bằng, chứng chỉ của Trường với 1 gói thầu.
24/02/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TVXD TÀI ĐẠT
31/07/2025 10:08
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình với 9 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 10:45
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/06/2025 17:00
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Công trình duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 6 gói thầu.
05/06/2025 09:04
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Mua máy in Laser trắng đen và máy quét (Scan) tài liệu phục vụ hoạt động của Trường từ nguồn Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp của đơn vị với 1 gói thầu.
19/05/2025 08:33
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công Công trình Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP MẠNH HƯNG
28/12/2024 18:23
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thi công Công trình Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng. với 6 nhà thầu tham gia.
07/12/2024 10:28
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Thi công Công trình Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/11/2024 11:36
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Công trình Duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa một số hạng mục Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng. với 6 gói thầu.
26/11/2024 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư công trình sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục công trình của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT
31/07/2026 08:06
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư công trình sửa chữa, bảo dưỡng một số hạng mục công trình của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:59
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHÂU THẾ MỸ
19/04/2026 07:36
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng công trình khối nhà học lý thuyết A, B và C của Khoa Y - Dược thuộc Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH THUẬN PHÁT
18/04/2026 22:42
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Gói thầu kiểm định chất lượng công trình khối nhà học lý thuyết A, B và C của Khoa Y - Dược thuộc Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 1 gói thầu.
16/04/2026 14:59
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/04/2026 18:00
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ số hóa dữ liệu văn bằng, chứng chỉ của Trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG THẾ LONG
31/03/2026 18:05
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ GSL BÌNH AN
31/03/2026 18:03
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT gói đầu tư mua sắm máy móc, thiết bị phục vụ làm việc theo chức danh, vị trí việc làm của Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng với 3 gói thầu.
30/03/2026 19:51
Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ số hóa dữ liệu văn bằng, chứng chỉ của Trường với 1 gói thầu.
24/02/2026 10:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Cộng đồng Sóc Trăng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tóc bạc không sinh ra sự khôn ngoan. "
Menander
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.