Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 114 gói thầu, trong đó có 46 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 70 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 70 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,76%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.793.921.268 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.611.494.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,76%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 3,45%, Phi tư vấn 3,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.793.921.268 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 33.611.494.173 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 64 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 34 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Điện Biên (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tố chức thực hiện giảng dạy môn Giáo dục quốc phòng và an ninh cho sinh viên Trường Cao đăng Điện Biên năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Tây Bắc
18/08/2026 10:24
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Vận chuyên hành khách đi học tập đào tạo môn học Giảo dục quổc phòng và an ninh năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La chiều đi từ Điện Biên đến Sơn La và ngược lại.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TÂN THANH
18/08/2026 09:58
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Vận chuyên hành khách đi học tập đào tạo môn học Giáo dục qudc phòng và an ninh năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La chiều đi từ Điện Biên đến Sơn La và ngược lại ” năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:51
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A-011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GARAGE ĐẠI PHÁT
17/08/2026 16:53
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A- 011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:42
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A- 011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:39
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ đào tạo và sát hạch lái xe ô tô các hạng B. C1 của Trường Cao đẳng Điện Biên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 16:35
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa, bảo dưỡng và vật tư thay thế trang thiết bị, máy móc văn phòng phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe cơ giới đường độ thuộc Trường Cao đẳng Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẠNH HƯNG ĐIỆN BIÊN
10/08/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đào tạo Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm máy văn phòng Sharp
07/05/2025 14:20
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, hàng hóa phục vụ công tác đào tạo năm 2025 của Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên với 3 gói thầu.
06/05/2025 16:28
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ đào tạo Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 11:01
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đào tạo Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 17:02
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc số 03, nhà hội trường và các hạng mục phụ trợ Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên với 3 gói thầu.
22/04/2025 15:14
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ đào tạo Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên năm 2025 với 2 gói thầu.
14/04/2025 16:37
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HÀNH CHÍNH ĐẠI VIỆT
28/03/2025 17:15
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Điện Biên với 1 gói thầu.
28/03/2025 17:12
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội trường Trường Cao đẳng Kinh tế Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy nội thất TDCOM
24/12/2024 14:16
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho khu ý túc xá học sinh dân tộc nội trú.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG ĐẠI DƯƠNG
23/12/2024 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tố chức thực hiện giảng dạy môn Giáo dục quốc phòng và an ninh cho sinh viên Trường Cao đăng Điện Biên năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La” năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Đại học Tây Bắc
18/08/2026 10:24
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Vận chuyên hành khách đi học tập đào tạo môn học Giảo dục quổc phòng và an ninh năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La chiều đi từ Điện Biên đến Sơn La và ngược lại.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TÂN THANH
18/08/2026 09:58
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Vận chuyên hành khách đi học tập đào tạo môn học Giáo dục qudc phòng và an ninh năm học 2025-2026 tại Trung tâm Giáo dục quốc phòng và an ninh Trường Đại học Tây Bắc, tỉnh Sơn La chiều đi từ Điện Biên đến Sơn La và ngược lại ” năm 2026 với 1 gói thầu.
18/08/2026 09:51
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A-011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ GARAGE ĐẠI PHÁT
17/08/2026 16:53
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A- 011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:42
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa và thay thế phụ tùng xe ô tô Hyundai County biển kiểm soát 27A- 011.66 của Trường Cao đẳng Điện Biên với 1 gói thầu.
17/08/2026 16:39
Trường Cao đẳng Điện Biên đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng phục vụ nhiệm vụ đào tạo và sát hạch lái xe ô tô các hạng B. C1 của Trường Cao đẳng Điện Biên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 16:35
Trường Cao đẳng Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa, bảo dưỡng và vật tư thay thế trang thiết bị, máy móc văn phòng phục vụ hoạt động thường xuyên tại Trung tâm đào tạo và sát hạch lái xe cơ giới đường độ thuộc Trường Cao đẳng Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MẠNH HƯNG ĐIỆN BIÊN
10/08/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 114 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên đã đăng tải 29 TBMT trong 27 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên đã đăng tải 50 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 50 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Điện Biên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không có cuộc sống bên trong là nô lệ của môi trường bên ngoài. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.