Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 81 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.174.540.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.982.867.439 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 38,46%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 15,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.174.540.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.982.867.439 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 48 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình Sửa chữa hội trường nhà B - Cơ sở 1 với 2 gói thầu.
17/09/2025 09:13
Chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hội trường nhà B - Cơ sở 1.
17/09/2025 08:08
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 15:13
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
13/06/2025 16:17
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/06/2025 16:16
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại cơ sở 4 - 288 Nguyễn Văn Linh - Cần Thơ của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI với 4 gói thầu.
13/06/2025 16:13
Chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại cơ sở 4 - 288 Nguyễn Văn Linh - Cần Thơ.
13/06/2025 15:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG
11/06/2025 09:04
Bên mời thầu Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG
10/06/2025 09:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Trung Loan
10/06/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
13/06/2025 16:17
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/06/2025 16:16
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại cơ sở 4 - 288 Nguyễn Văn Linh - Cần Thơ với 4 gói thầu.
13/06/2025 16:13
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Sửa chữa dãy nhà C - Cơ sở 1 với 4 gói thầu.
16/05/2025 09:02
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C
16/05/2025 08:49
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DIỆP VƯƠNG
16/05/2025 08:44
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình: Sửa chữa dãy nhà C - Cơ sở 1 với 4 gói thầu.
16/05/2025 08:33
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÕ TUẤN TRƯỜNG
14/04/2025 10:15
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu và đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C
08/04/2025 09:29
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG DIỆP VƯƠNG
04/04/2025 13:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đăng tải KHLCNT KHLCNT Công trình Sửa chữa hội trường nhà B - Cơ sở 1 với 2 gói thầu.
17/09/2025 09:13
Chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hội trường nhà B - Cơ sở 1.
17/09/2025 08:08
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải TBMT Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 15:13
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
13/06/2025 16:17
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/06/2025 16:16
Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại cơ sở 4 - 288 Nguyễn Văn Linh - Cần Thơ của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI với 4 gói thầu.
13/06/2025 16:13
Chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy tại cơ sở 4 - 288 Nguyễn Văn Linh - Cần Thơ.
13/06/2025 15:15
Bên mời thầu Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG
11/06/2025 09:04
Bên mời thầu Công ty TNHH Thiết kế Tư vấn Xây dựng D và C đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHANG LONG
10/06/2025 09:41
Bên mời thầu Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công sửa chữa của chủ đầu tư Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Trung Loan
10/06/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 138 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải 26 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI đã đăng tải 48 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng GTVT Trung ương VI có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người được trời ban tài năng nhiều nhất chưa chắc sẽ làm tốt hơn tất cả mọi người khác. Những người đi đến cuối cùng mới là người ưu việt. "
Mary Kay Ash
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.