Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.767.636.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.676.407.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,55%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 36,36%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.767.636.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 43.676.407.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,21%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 7 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương.
25/06/2022 09:52
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng công trình Hải Dương
25/06/2022 09:41
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non Hoa Sen của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2022 15:09
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục phụ trợ Trường cao đẳng Hải Dương của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2022 14:28
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo một số hạng mục phụ trợ Trường cao đẳng Hải Dương.
17/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non Hoa Sen.
17/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trường Cao đẳng Hải Dương. Hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
13/01/2022 08:40
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Cao đẳng Hải Dương. Hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ.
13/01/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2019 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của Trường Tiểu học Chu Văn An thuộc Trường Cao đẳng Hải Dương của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 1 gói thầu.
09/09/2019 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường cao đẳng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thái An
25/06/2022 09:52
Trường cao đẳng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng công trình Hải Dương
25/06/2022 09:41
Trường cao đẳng Hải Dương đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non Hoa Sen với 4 gói thầu.
17/06/2022 15:09
Trường cao đẳng Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục phụ trợ Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2022 14:28
Trường cao đẳng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG SỐ 1 THÀNH ĐÔNG
13/11/2018 11:07
Trường cao đẳng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Kiểm định và Xây dựng
13/11/2018 10:59
Trường cao đẳng Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THANH NIÊN XUNG PHONG THỦ ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG HÀ TÂY, CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY SƠN DƯƠNG
13/11/2018 10:45
Trường cao đẳng Hải Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2018 09:23
Trường cao đẳng Hải Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Tư vấn quản lý dự án theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2018 09:17
Trường cao đẳng Hải Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/08/2018 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương.
25/06/2022 09:52
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng công trình Hải Dương
25/06/2022 09:41
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non Hoa Sen của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2022 15:09
Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo một số hạng mục phụ trợ Trường cao đẳng Hải Dương của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
17/06/2022 14:28
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo một số hạng mục phụ trợ Trường cao đẳng Hải Dương.
17/06/2022 07:00
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa nhà lớp học và một số hạng mục phụ trợ trường mầm non Hoa Sen.
17/06/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG HẢI DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trường Cao đẳng Hải Dương. Hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 4 gói thầu.
13/01/2022 08:40
Chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Cao đẳng Hải Dương. Hạng mục: Sửa chữa nhà hiệu bộ.
13/01/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
09/09/2019 16:17
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG 7 đã đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 3 tầng 9 phòng của Trường Tiểu học Chu Văn An thuộc Trường Cao đẳng Hải Dương của chủ đầu tư Trường cao đẳng Hải Dương với 1 gói thầu.
09/09/2019 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 22 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải 11 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường cao đẳng Hải Dương có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đường xuống địa ngục được lát bằng ý định tốt đẹp. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.