Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.187.111.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.160.397.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.187.111.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.160.397.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 10 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đăng Phát
20/04/2026 17:54
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Xây lắp, cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN PHƯƠNG BẮC
20/04/2026 17:49
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trụ sở chính số 83 Bạch Đằng, phường Hạ Lý, quận Hồng Bàng và Cơ sở đào tạo 72 Hoàng Thiết Tâm, phường Bắc Sơn, quận Kiến An với 3 gói thầu.
20/04/2026 17:44
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở chính số 83 Bạch Đằng, phường Hạ Lý, quận Hồng Bàng và Cơ sở đào tạo 72 Hoàng Thiết Tâm, phường Bắc Sơn, quận Kiến An.
20/04/2026 17:17
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại 03 cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP 673
31/03/2026 15:59
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng Tại 03 cơ sở với 1 gói thầu.
31/03/2026 15:57
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch tại Hải Phòng - Bản Lác- Mộc Châu- Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
02/03/2026 17:17
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch tại Hải Phòng - Bản Lác- Mộc Châu hải Phòng với 1 gói thầu.
02/03/2026 16:54
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại cơ sở đào tạo số 264 Trần Nhân Tông, phường Kiến An, thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP 673
27/11/2025 16:08
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại cơ sở đào tạo số 264 Trần Nhân Tông, phường Kiến An, thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
27/11/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục thiệt hại sau bão số 3 năm 2024 tại Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng ( Hạng mục: Khu nhà A, B trụ sở chính 83 Bạch Đằng, Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng; Khối nhà hành chính đa năng và giảng đường, Khu tầng 3 phòng thực hành điện, nhà xe, tường bao phía sông, lợp lại mái tôn xưởng thực hành công nghệ ô tô cơ sở tại 72 Hoàng Thiết Tâm, Kiến An, Hải Phòng) với 5 gói thầu.
02/01/2025 16:18
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG GIA PHẠM
14/06/2024 22:02
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI QUANG LONG
06/06/2024 19:10
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
01/06/2024 14:25
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 07: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2024 07:43
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2024 18:10
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/05/2024 17:45
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định E-HSMT, và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn
08/05/2024 18:36
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
08/05/2024 18:34
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc, thiết bị nghề May thời trang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Văn Lang
27/10/2020 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng, giám sát lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng Đăng Phát
20/04/2026 17:54
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Xây lắp, cung cấp thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN PHƯƠNG BẮC
20/04/2026 17:49
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Trụ sở chính số 83 Bạch Đằng, phường Hạ Lý, quận Hồng Bàng và Cơ sở đào tạo 72 Hoàng Thiết Tâm, phường Bắc Sơn, quận Kiến An với 3 gói thầu.
20/04/2026 17:44
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở chính số 83 Bạch Đằng, phường Hạ Lý, quận Hồng Bàng và Cơ sở đào tạo 72 Hoàng Thiết Tâm, phường Bắc Sơn, quận Kiến An.
20/04/2026 17:17
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại 03 cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP 673
31/03/2026 15:59
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng Tại 03 cơ sở với 1 gói thầu.
31/03/2026 15:57
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch tại Hải Phòng - Bản Lác- Mộc Châu- Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
02/03/2026 17:17
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch tại Hải Phòng - Bản Lác- Mộc Châu hải Phòng với 1 gói thầu.
02/03/2026 16:54
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại cơ sở đào tạo số 264 Trần Nhân Tông, phường Kiến An, thành phố Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP 673
27/11/2025 16:08
Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng tại cơ sở đào tạo số 264 Trần Nhân Tông, phường Kiến An, thành phố Hải Phòng với 1 gói thầu.
27/11/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kinh tế Hải Phòng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự khác biệt giữa bất khả thi và khả thi nằm ở sự quyết tâm của con người. "
Tommy Lasorda