Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 60 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.930.590.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.593.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,46%, Xây lắp 7,69%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.930.590.510 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 61.593.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 29 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ thực hành của Khoa Cơ khí học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
13/10/2022 15:36
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
10/10/2022 21:22
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại Mendo
10/10/2022 21:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hưng
04/10/2022 17:37
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 13:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 15:34
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 10:26
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
07/09/2022 22:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
29/08/2022 17:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ thực hành của Khoa Cơ khí học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ thực hành của Khoa Cơ khí học kỳ I năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
13/10/2022 15:36
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG JVS GROUP
10/10/2022 21:22
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại Mendo
10/10/2022 21:17
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hưng
04/10/2022 17:37
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2022 07:48
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 15:56
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 với 1 nhà thầu tham gia.
20/09/2022 11:26
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 13:01
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 15:34
Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 10:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ thực hành của Khoa Cơ khí học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP - THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC “CHUYỂN TỪ CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG NGHIỆP – THƯƠNG MẠI VĨNH PHÚC CÓ GCN ĐKKD SỐ: 1902001505”
13/10/2022 15:36
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
10/10/2022 21:22
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại Mendo
10/10/2022 21:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hưng
04/10/2022 17:37
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 13:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nghề Tin học văn phòng của Trường cao đẳng Kinh tế - Kỹ thuật Vĩnh Phúc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
13/09/2022 15:34
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 10:26
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Điện công nghiệp, Điện công nghiệp và dân dụng học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
07/09/2022 22:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực hành nghề Kỹ thuật máy lạnh và ĐHKK học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với 3 gói thầu.
29/08/2022 17:07
Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ thực hành của Khoa Cơ khí học kỳ I năm học 2022-2023 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/08/2022 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 60 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải 26 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng kinh tế kỹ thuật Vĩnh Phúc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tình yêu là thứ xa xỉ nhất trong cuộc sống, cũng là lí do xa xỉ duy nhất để ta mãi tìm kiếm cả cuộc đời. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.