Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,00%, Xây lắp 32,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.581.170.532 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.366.163.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,00%, Xây lắp 32,00%, Tư vấn 12,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.581.170.532 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.366.163.202 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 41 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát nhà Hiệu bộ, xưởng thực hành và một số khu vực trong khuôn viên của Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG - NGA QUYỂN
03/06/2026 14:19
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống rèm cửa nhà lớp học lý thuyết Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHONG BFI
01/06/2026 10:16
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầug gói thầu: Mua sắm, lắp đặt hệ thống rèm cửa nhà lớp học lý thuyết Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:58
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công Công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM MINH
21/05/2026 14:44
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
21/05/2026 14:41
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH MINH HÒA BÌNH
21/05/2026 14:41
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
18/05/2026 15:58
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lắp đặt bổ sung lan can nhà ký túc xá học sinh, sinh viên Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ- HỒNG PHONG
03/04/2026 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt điều hòa nhiệt độ âm trần tại hội trường tầng 3, nhà hành chính hiệu bộ Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV SẢN XUẤT HƯNG THỊNH 28
19/06/2025 11:09
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thay thế dát giường tầng tại các phòng ở nội trú khu Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hoà Bình năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC PHÁT ĐẠT HÒA BÌNH
04/06/2025 15:01
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa bổ sung sân thể thao Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ- HỒNG PHONG
30/05/2025 16:46
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng phổ biến phục vụ chuyên môn Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LÊ BẢO
30/05/2025 16:38
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo dưỡng, sửa chữa bổ sung sân thể thao Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hoà Bình với 1 gói thầu.
28/05/2025 15:47
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống mành rèm cửa sổ phòng làm việc Hiệu trưởng, các phòng thực hành, làm việc khu nhà thực hành tĩnh Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hoà Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRỌNG TÍN
27/05/2025 15:22
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm máy móc, thiết bị văn phòng phổ biến phục vụ chuyên môn Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
26/05/2025 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm, lắp đặt hệ thống camera giám sát nhà Hiệu bộ, xưởng thực hành và một số khu vực trong khuôn viên của Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG - NGA QUYỂN
03/06/2026 14:19
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt hệ thống rèm cửa nhà lớp học lý thuyết Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHONG BFI
01/06/2026 10:16
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầug gói thầu: Mua sắm, lắp đặt hệ thống rèm cửa nhà lớp học lý thuyết Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình với 1 gói thầu.
26/05/2026 16:58
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công Công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NAM MINH
21/05/2026 14:44
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
21/05/2026 14:41
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ANH MINH HÒA BÌNH
21/05/2026 14:41
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, lắp đặt cầu thang thoát nạn nhà Ký túc xá Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình với 3 gói thầu.
18/05/2026 15:58
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, lắp đặt bổ sung lan can nhà ký túc xá học sinh, sinh viên Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công nghệ Hòa Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CƠ KHÍ VÀ XÂY DỰNG SÔNG ĐÀ- HỒNG PHONG
03/04/2026 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình có quan hệ với 35 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Công Nghệ Hòa Bình có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chìa khóa để biến giấc mơ thành hiện thực là không chỉ tập trung vào thành công mà còn tập trung vào tầm quan trọng – và rồi thậm chí ngay cả những bước nhỏ và những chiến thắng bé trên đường cũng sẽ có ý nghĩa lớn hơn. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.