Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.912.470.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.220.295.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 51.912.470.257 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.220.295.059 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 15 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua 10 máy lọc nước RO tại Trường Cao đẳng KTMM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NAM HỒNG
17/08/2026 14:14
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua 10 máy lọc nước RO tại Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:05
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HIỀN MAI - CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SHT
28/07/2026 15:35
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua gạch lát đường đi khuôn viên trung tâm nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NAM HỒNG
21/07/2026 16:56
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua gạch lát đường đi khuôn viên trung tâm nhà trường với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:50
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua 11 máy điều hòa nhiệt độ lắp đặt tại Trường CĐKTMM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện tử Điện lạnh Thành Đạt
21/07/2026 16:38
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua 11 máy điều hòa nhiệt độ lắp đặt tại Trường CĐKTMM với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:20
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải TBMT Mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 21:12
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:54
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua quần áo bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
12/06/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua rèm cửa lắp đặt tại nhà ở học viên tiểu đoàn 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Văn Giới
07/07/2025 17:07
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua máy điều hòa nhiệt độ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ & THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH THÀNH ĐẠT
07/07/2025 16:53
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT Mua máy điều hòa nhiệt độ với 1 gói thầu.
02/07/2025 16:53
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT Mua rèm cửa lắp đặt tại nhà ở học viên tiểu đoàn 1 với 1 gói thầu.
02/07/2025 16:38
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ VÀ GIÁO DỤC THÔNG MINH
08/11/2024 15:59
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 08:47
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 15:51
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2024 với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:44
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2024 với 1 gói thầu.
25/10/2024 10:36
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HIỀN MAI - CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SHT
01/08/2024 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua 10 máy lọc nước RO tại Trường Cao đẳng KTMM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NAM HỒNG
17/08/2026 14:14
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua 10 máy lọc nước RO tại Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã với 1 gói thầu.
17/08/2026 14:05
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HIỀN MAI - CỬA HÀNG THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP SHT
28/07/2026 15:35
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua gạch lát đường đi khuôn viên trung tâm nhà trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN NAM HỒNG
21/07/2026 16:56
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua gạch lát đường đi khuôn viên trung tâm nhà trường với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:50
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua 11 máy điều hòa nhiệt độ lắp đặt tại Trường CĐKTMM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện tử Điện lạnh Thành Đạt
21/07/2026 16:38
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua 11 máy điều hòa nhiệt độ lắp đặt tại Trường CĐKTMM với 1 gói thầu.
21/07/2026 16:20
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải TBMT Mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2026 21:12
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự toán mua sắm học phẩm phục vụ huấn luyện, đào tạo năm 2026 với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:54
Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã công bố kết quả gói thầu Mua quần áo bảo hộ lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẢO HỘ LAO ĐỘNG TUYẾT NHUNG 68
12/06/2026 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 41 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đã đăng tải 15 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 15 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã đã đăng tải 32 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Kỹ thuật Mật mã có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù bạn làm gì trong cuộc đời, cũng hãy khiến xung quanh đều là những người thông minh sẽ tranh luận với mình. "
John Wooden
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.