Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.667.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.446.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.667.024.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.446.171.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:40
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Cao đẳng Lương thực - Thực phẩm với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:18
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Cao đẳng Lương thực - Thực phẩm với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:48
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói khám sức khỏe cán bộ, viên chức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
22/06/2026 17:27
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe CBVC năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 17:40
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn hệ thống đảm bảo chất lượng, tập huấn phương pháp kỹ năng tự đánh giá chất lượng chương trình đào tạo, tự đánh giá chất lượng cơ sở giáo dục nghề nghiệp; và Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục nghề nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào Tạo Và Phát Triển Nhân Lực
16/05/2026 19:55
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói 2: Kiểm định chất lượng chương trình đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào Tạo Và Phát Triển Nhân Lực
15/05/2026 16:45
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng năm 2026 với 2 gói thầu.
08/05/2026 17:48
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
01/12/2023 21:40
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
01/12/2023 21:40
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đào tạo theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 17:36
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đào tạo năm 2023
Đơn vị: Trường Cao đẳng Lương thực – Thực phẩm với 1 gói thầu.
31/10/2023 13:30
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phòng khách sạn phục vụ Ban chỉ đạo, khách mời, giám khảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN HỢP VẬN TẢI VÀ DU LỊCH VI.TRA.CO
08/09/2023 04:36
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua vé máy bay phục vụ Ban chỉ đạo, khách mời, giám khảo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
08/09/2023 04:34
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tổ chức sự kiện phục vụ lễ khai mạc và bế mạc hội giảng, họp báo, Thuê MC – Văn nghệ, Mua hoa, nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GIẢI TRÍ VÀ SỰ KIỆN 102
08/09/2023 04:30
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị tổ chức sự kiện phục vụ lễ khai mạc và bế mạc hội giảng, họp báo, Thuê MC – Văn nghệ, Mua hoa, nước với 3 nhà thầu tham gia.
30/08/2023 15:03
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua vé máy bay phục vụ Ban chỉ đạo, khách mời, giám khảo với 4 nhà thầu tham gia.
30/08/2023 15:02
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thuê phòng khách sạn phục vụ Ban chỉ đạo, khách mời, giám khảo với 5 nhà thầu tham gia.
29/08/2023 15:43
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thuê phòng khách sạn phục vụ Ban chỉ đạo, khách mời, giám khảo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
24/08/2023 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 17:40
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Cao đẳng Lương thực - Thực phẩm với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:18
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của Trường Cao đẳng Lương thực - Thực phẩm với 1 gói thầu.
14/08/2026 17:48
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói khám sức khỏe cán bộ, viên chức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện 199 Bộ Công an
22/06/2026 17:27
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe CBVC năm 2026 với 1 gói thầu.
10/06/2026 17:40
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn hệ thống đảm bảo chất lượng, tập huấn phương pháp kỹ năng tự đánh giá chất lượng chương trình đào tạo, tự đánh giá chất lượng cơ sở giáo dục nghề nghiệp; và Kiểm định chất lượng cơ sở giáo dục nghề nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào Tạo Và Phát Triển Nhân Lực
16/05/2026 19:55
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm công bố kết quả gói thầu Gói 2: Kiểm định chất lượng chương trình đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Đào Tạo Và Phát Triển Nhân Lực
15/05/2026 16:45
Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng năm 2026 với 2 gói thầu.
08/05/2026 17:48
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
01/12/2023 21:40
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/11/2023 17:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Lương thực thực phẩm có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để con người thành công trong cuộc đời, Chúa trời cho anh ta hai công cụ, sự giáo dục, và hoạt động thể chất. Không tách biệt kiểu một cho tâm hồn, và một cho thể xác, mà chúng song hành với nhau. Với hai công cụ này, con người có thể chạm đến sự hoàn hảo. "
Plato