Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.375.054.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.240.874.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 62,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.375.054.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.240.874.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 9 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.14% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cà Mau (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bạc Liêu (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Mua xe gắn máy phục vụ đào tạo và sát hạch xe mô tô hạng A1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VĂN TƯƠI BẠC LIÊU
20/04/2026 08:48
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua xe gắn phục vụ công tác đào tạo và sát hạch xe mô tô hạng A1 với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:05
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Công nghệ Công nghiệp và Tự động hóa
14/01/2026 11:22
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2025 09:09
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
27/11/2025 10:29
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP AN NINH MIỀN BẮC
15/11/2024 12:32
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:44
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2024 14:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 17:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 1 gói thầu.
03/07/2024 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP AN NINH MIỀN BẮC
15/11/2024 12:32
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 2 nhà thầu tham gia.
07/10/2024 10:28
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:44
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 3 nhà thầu tham gia.
01/08/2024 15:03
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2024 14:21
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố KQMT gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 2 nhà thầu tham gia.
11/07/2024 08:34
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 17:00
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 1 gói thầu.
03/07/2024 15:19
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 1 gói thầu.
07/06/2024 10:31
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Thuê xe ô tô phục vụ đào tạo lái xe.
- Nhà thầu trúng thầu:
16/04/2024 17:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Mua xe gắn máy phục vụ đào tạo và sát hạch xe mô tô hạng A1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VĂN TƯƠI BẠC LIÊU
20/04/2026 08:48
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua xe gắn phục vụ công tác đào tạo và sát hạch xe mô tô hạng A1 với 1 gói thầu.
07/04/2026 15:05
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Phát triển Công nghệ Công nghiệp và Tự động hóa
14/01/2026 11:22
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2025 09:09
Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư thực tập phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu năm học 2025 - 2026 với 2 gói thầu.
27/11/2025 10:29
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ BẢO VỆ CHUYÊN NGHIỆP AN NINH MIỀN BẮC
15/11/2024 12:32
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/09/2024 09:44
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/07/2024 14:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/07/2024 17:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ bảo vệ tại Cơ sở 2 Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu với 1 gói thầu.
03/07/2024 15:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải 10 KHLCNT, trong đó có 8 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Bạc Liêu có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa