Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.683.710.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.599.537.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.683.710.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.599.537.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 7 KHLCNT tự đăng tải, có 10 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 12 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: tường bê tông và cống thoát nước phòng chống lũ lụt với 2 gói thầu.
31/12/2025 17:08
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
16/12/2025 16:21
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Bảo Khang
16/12/2025 16:18
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Cải tạo sân để xe Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với 2 gói thầu.
10/12/2025 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Chi phí Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAIGON ACADEMY
18/10/2023 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói 01: Chi phí Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2023 09:41
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
03/10/2023 08:33
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG
02/10/2023 15:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ Ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với 3 gói thầu.
02/10/2023 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị mô phỏng để đào tạo nghề lái xe ô tô của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
13/04/2023 18:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói 03: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ENVI GREEN
03/10/2023 08:33
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG
02/10/2023 15:00
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ Ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với 3 gói thầu.
02/10/2023 14:56
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị mô phỏng để đào tạo nghề lái xe ô tô Trường Cao đẳng Nghề Hà Nam với 3 gói thầu.
16/03/2023 16:43
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án Đổi mới nâng cao chất lượng giáo dục thuộc CTMT Giáo dục nghề nghiệp việc làm - An toàn lao động năm 2019 của trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂN ĐẠI PHÁT
16/12/2019 22:33
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị thuộc Dự án Đổi mới nâng cao chất lượng giáo dục thuộc CTMT Giáo dục nghề nghiệp việc làm - An toàn lao động năm 2019 của trường Cao đẳng nghề Hà Nam theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2019 15:05
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Thiết bị dạy nghề Dự án Đổi mới, nâng cao chất lượng giáo dục.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TÂN ĐẠI PHÁT
26/11/2018 17:55
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải TBMT Thiết bị dạy nghề Dự án Đổi mới, nâng cao chất lượng giáo dục theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/10/2018 18:19
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị dạy nghề Dự án Đổi mới nâng cao chất lượng giáo dục thuộc chương trình mục tiêu Giáo dục nghề nghiệp việc làm - an toàn lao động năm 2018 với 1 gói thầu.
23/10/2018 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: tường bê tông và cống thoát nước phòng chống lũ lụt với 2 gói thầu.
31/12/2025 17:08
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
16/12/2025 16:21
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và đầu tư xây dựng Bảo Khang
16/12/2025 16:18
Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT: Cải tạo sân để xe Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với 2 gói thầu.
10/12/2025 09:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 01: Chi phí Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAIGON ACADEMY
18/10/2023 10:29
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG đã đăng tải TBMT Gói 01: Chi phí Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/10/2023 09:41
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Thẩm định hồ sơ yêu cầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
03/10/2023 08:33
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn lập hồ sơ yêu cầu và báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MINH PHƯƠNG
02/10/2023 15:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng 02 chương trình đào tạo nghề Điện công nghiệp và nghề Công nghệ Ô tô trình độ Cao đẳng của Trường Cao đẳng nghề Hà Nam của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam với 3 gói thầu.
02/10/2023 14:56
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIC-COM đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị mô phỏng để đào tạo nghề lái xe ô tô của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Hà Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ ECOTEK
13/04/2023 18:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 21 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Hà Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người giàu có mà không khôn ngoan, thì cũng như bù nhìn mặc áo gấm. "
Khuyết Danh