Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.405.626.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.351.153.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.405.626.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.351.153.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 11 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (9), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (6), Bắc Kạn (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 8 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1: Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC EMC
29/07/2026 09:27
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói 1: Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 08:26
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
15/07/2026 08:17
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH TECH
14/07/2026 16:01
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch với 2 gói thầu.
10/07/2026 17:10
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
30/06/2026 09:49
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 2 gói thầu.
30/06/2026 09:46
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Đầu tư xây dựng và thương mại XB Hà Nội
22/06/2026 14:21
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GOVI VIỆT NAM
11/06/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị nghề Công nghệ ô tô số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT BẮC SƠN
08/11/2019 16:30
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị nghề Công nghệ ô tô số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ô tô Thái Nguyên
08/11/2019 16:27
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị nghề Điện công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT QUỐC TẾ IPC
08/11/2019 16:25
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị nghề Điện công nghiệp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:06
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị nghề Công nghệ ô tô số 02 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:06
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị nghề Công nghệ ô tô số 01 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
02/10/2019 15:06
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải KHLCNT Nâng cao chất lượng đào tạo nghề cho bộ đội xuất ngũ năm 2019 với 3 gói thầu.
02/10/2019 11:49
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm trang thiết bị nghề Cắt gọt kim loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT BẮC SƠN
04/12/2018 17:26
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị nghề Điện công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ ĐẠI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT QUỐC TẾ IPC
04/12/2018 17:22
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị nghề Kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Điện tử và Công nghệ Nguyễn Anh
04/12/2018 17:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1: Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐIỆN TỬ TIN HỌC EMC
29/07/2026 09:27
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói 1: Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/07/2026 08:26
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
15/07/2026 08:17
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN THÁI BÌNH TECH
14/07/2026 16:01
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải KHLCNT Lắp đặt thiết bị xe, sân sát hạch với 2 gói thầu.
10/07/2026 17:10
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 09:59
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VẠN AN
30/06/2026 09:49
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 2 gói thầu.
30/06/2026 09:46
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Gói 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Đầu tư xây dựng và thương mại XB Hà Nội
22/06/2026 14:21
Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GOVI VIỆT NAM
11/06/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP đã đăng tải 12 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Nghề số 1.BQP có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Hãy có thời gian cho cả công việc và hưởng thụ; khiến mỗi ngày vừa hữu ích vừa thoải mái, và chứng tỏ rằng bạn hiểu giá trị của thời gian bằng cách sử dụng nó thật tốt. Và rồi tuổi trẻ sẽ tươi vui, và tuổi già không có nhiều hối tiếc, và cuộc đời sẽ là một thành công tươi đẹp. "
Louisa May Alcott
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.