Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 37 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,14%, Xây lắp 54,05%, Tư vấn 10,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.361.864.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.380.444.580 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,14%, Xây lắp 54,05%, Tư vấn 10,81%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.361.864.492 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.380.444.580 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 45 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 31 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vỉa hè trục đường chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TMT
16/07/2026 16:48
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Sửa chữa vỉa hè trục đường chính với 4 gói thầu.
02/07/2026 14:10
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khuôn viên vào KTX C2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
28/05/2026 16:57
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa khuôn viên vào KTX C2 với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:45
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học lý thuyết số 2 (Nhà B5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TMT
11/12/2025 16:29
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học lý thuyết số 2 (Nhà B5) với 4 gói thầu.
11/12/2025 16:18
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học thí nghiệm (nhà B3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
11/12/2025 15:42
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học thí nghiệm (Nhà B3) với 4 gói thầu.
11/12/2025 15:33
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ký túc xá C1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
22/11/2025 15:10
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Sửa chữa ký túc xá C1 với 4 gói thầu.
21/11/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hội trường lớn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Sản Xuất Và Thương Mại Gia Huy Windows
23/12/2024 16:44
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu " Sửa chữa hội trường lớn" với 1 gói thầu.
23/12/2024 12:41
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu " Sửa chữa hội trường lớn" với 1 gói thầu.
23/12/2024 12:35
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Thi công lắp dựng cột và đường dây 0.4KV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP QUỐC HUY
13/12/2024 16:10
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thi công lắp dựng cột và đường dây 0.4KV với 1 gói thầu.
13/12/2024 15:12
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu GT13- Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG XANH
16/10/2024 15:26
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu GT11- Thiết kế bản vẽ thi công, dự toán phần bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
16/10/2024 15:21
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu GT14- Giám sát thi công xây dựng phần bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT THIẾT BỊ VIỆT NAM - VINACE
16/10/2024 15:18
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu GT12- Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công, dự toán phần bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
16/10/2024 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa vỉa hè trục đường chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TMT
16/07/2026 16:48
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Sửa chữa vỉa hè trục đường chính với 4 gói thầu.
02/07/2026 14:10
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa khuôn viên vào KTX C2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
28/05/2026 16:57
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu sửa chữa khuôn viên vào KTX C2 với 1 gói thầu.
28/05/2026 16:45
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học lý thuyết số 2 (Nhà B5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI TMT
11/12/2025 16:29
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học lý thuyết số 2 (Nhà B5) với 4 gói thầu.
11/12/2025 16:18
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học thí nghiệm (nhà B3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
11/12/2025 15:42
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hạng mục: Lắp đặt thang sắt thoát hiểm PCCC nhà học thí nghiệm (Nhà B3) với 4 gói thầu.
11/12/2025 15:33
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc công bố kết quả gói thầu Sửa chữa ký túc xá C1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI THT HÀ NỘI
22/11/2025 15:10
Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hạng mục: Sửa chữa ký túc xá C1 với 4 gói thầu.
21/11/2025 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 89 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đã đăng tải 37 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 31 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Nông lâm Đông Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai cũng có lòng tự trọng, tự tin. Không có lòng tự trọng, tự tin là người vô dụng. "
Hồ Chí Minh