Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 122 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.586.105.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.108.595.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.586.105.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.108.595.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Quảng Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 45 KHLCNT tự đăng tải, có 17 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 47 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 37 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu In Kỷ yếu Hội thảo Khoa học Quốc gia: Đánh giá tiềm năng, lợi thế để xác định động lực tăng trưởng, phát triển kinh tế - xã hội ở xã Tam Mỹ, thành phố Đà Nẵng trong giai đoạn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XUẤT BẢN ĐÀ NẴNG
24/08/2026 14:18
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế cho 02 phòng họp tại cơ sở 431 Hùng Vương với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:51
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Trang thiết bị phục vụ giảng dạy Trường Cao đẳng Quảng Nam năm 2026” với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:27
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua móc khoá phục vụ công tác tuyển sinh của Trường Cao đẳng Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHI HẰNG
02/06/2026 16:43
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua móc khoá phục vụ công tác tuyển sinh của Trường Cao đẳng Quảng Nam với 1 gói thầu.
02/06/2026 16:37
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua Balo tặng CBCNV - NLĐ và đối tác của Trường Cao đẳng Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHI HẰNG
02/06/2026 14:26
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua Balo tặng CBCNV - NLĐ và đối tác của Trường Cao đẳng Quảng Nam với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:14
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục học đường (đợt 3) và áo thun học đường cho học sinh, sinh viên năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh ĐẶNG THỊ VIỆT HỒNG
02/06/2026 10:26
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua đồng phục học đường (đợt 3) và áo thun học đường cho học sinh, sinh viên năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI EH
21/11/2025 16:33
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI EH
21/11/2025 16:30
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
21/11/2025 16:14
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TM & DV AN HƯNG
21/11/2025 16:07
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
21/11/2025 16:00
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN AN TẤN
21/11/2025 15:54
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
21/11/2025 15:46
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẠN AN TẤN
21/11/2025 15:41
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANACONS
21/11/2025 15:37
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TM & DV AN HƯNG
21/11/2025 15:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu In Kỷ yếu Hội thảo Khoa học Quốc gia: Đánh giá tiềm năng, lợi thế để xác định động lực tăng trưởng, phát triển kinh tế - xã hội ở xã Tam Mỹ, thành phố Đà Nẵng trong giai đoạn mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ XUẤT BẢN ĐÀ NẴNG
24/08/2026 14:18
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua bàn ghế cho 02 phòng họp tại cơ sở 431 Hùng Vương với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:51
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Trang thiết bị phục vụ giảng dạy Trường Cao đẳng Quảng Nam năm 2026” với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:27
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua móc khoá phục vụ công tác tuyển sinh của Trường Cao đẳng Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHI HẰNG
02/06/2026 16:43
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua móc khoá phục vụ công tác tuyển sinh của Trường Cao đẳng Quảng Nam với 1 gói thầu.
02/06/2026 16:37
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua Balo tặng CBCNV - NLĐ và đối tác của Trường Cao đẳng Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHI HẰNG
02/06/2026 14:26
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua Balo tặng CBCNV - NLĐ và đối tác của Trường Cao đẳng Quảng Nam với 1 gói thầu.
02/06/2026 14:14
Trường Cao Đẳng Quảng Nam công bố kết quả gói thầu Mua đồng phục học đường (đợt 3) và áo thun học đường cho học sinh, sinh viên năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh ĐẶNG THỊ VIỆT HỒNG
02/06/2026 10:26
Trường Cao Đẳng Quảng Nam đăng tải KHLCNT Mua đồng phục học đường (đợt 3) và áo thun học đường cho học sinh, sinh viên năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam đã đăng tải 50 KHLCNT, trong đó có 122 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam đã đăng tải 12 TBMT trong 12 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam đã đăng tải 57 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Quảng Nam có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Phụ nữ bắt đầu muốn làm tình khi họ mua những bộ đồ lót màu đen "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".