Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.295.540.295 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.188.159.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.295.540.295 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.188.159.964 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 17 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức, người lao động trường Cao đẳng sư phạm Điện Biên tại Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và du lịch Lâm Huy
26/06/2026 08:40
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức, người lao động trường Cao đẳng sư phạm Điện Biên tại Hải Phòng với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:54
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe đưa đón phục vụ đoàn công tác cho chương trình "Toạ đàm câu lạc bộ các trường Cao đẳng Sư phạm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TÂN THANH
20/04/2026 16:41
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xe đưa đón phục vụ đoàn công tác cho chương trình "Toạ đàm câu lạc bộ các trường Cao đẳng Sư phạm năm 2026" với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:22
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Leb hội trường A4 Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM MÁY TÍNH THÁI HÀ
30/09/2025 08:59
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Leb hội trường A4 Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 1 gói thầu.
29/09/2025 17:12
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đẳng Sư phạm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LTB ĐIỆN BIÊN
12/09/2025 16:02
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đẳng Sư phạm với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:26
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đắng Sư phạm với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:06
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa, gạch nền khu giảng đường, sân trường Cao đẳng Sư phạm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA HƯNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2025 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Đài phun nước trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TIẾN CƯỜNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
23/06/2025 08:04
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đài phun nước trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 1 gói thầu.
21/06/2025 16:09
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đài phun nước trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 1 gói thầu.
21/06/2025 15:50
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Nâng cấp trang thông tin điện tử trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm máy văn phòng Sharp
30/12/2024 14:28
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Nâng cấp trang thông tin điện tử trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:50
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm điện máy nội thất TDCOM
22/12/2024 16:39
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị hội trường với 2 nhà thầu tham gia.
05/12/2024 10:10
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm 2 máy chủ phục vụ chuyên môn trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TÂN THÁI HÀ
29/11/2024 17:16
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị hội trường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 17:59
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố KQMT gói thầu Mua sắm 2 máy chủ phục vụ chuyên môn trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 2 nhà thầu tham gia.
25/11/2024 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức, người lao động trường Cao đẳng sư phạm Điện Biên tại Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và du lịch Lâm Huy
26/06/2026 08:40
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức, người lao động trường Cao đẳng sư phạm Điện Biên tại Hải Phòng với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:54
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ xe đưa đón phục vụ đoàn công tác cho chương trình "Toạ đàm câu lạc bộ các trường Cao đẳng Sư phạm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ TÂN THANH
20/04/2026 16:41
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ xe đưa đón phục vụ đoàn công tác cho chương trình "Toạ đàm câu lạc bộ các trường Cao đẳng Sư phạm năm 2026" với 1 gói thầu.
20/04/2026 16:22
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Leb hội trường A4 Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM MÁY TÍNH THÁI HÀ
30/09/2025 08:59
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Leb hội trường A4 Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên với 1 gói thầu.
29/09/2025 17:12
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đẳng Sư phạm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG LTB ĐIỆN BIÊN
12/09/2025 16:02
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đẳng Sư phạm với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:26
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa chống thấm tầng 3 và tầng 4 nhà lớp học B2 trường Cao đắng Sư phạm với 1 gói thầu.
11/09/2025 18:06
Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cửa, gạch nền khu giảng đường, sân trường Cao đẳng Sư phạm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀNG GIA HƯNG TỈNH ĐIỆN BIÊN
30/08/2025 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 36 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đã đăng tải 8 TBMT trong 7 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Điện Biên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy theo đuổi trái tim, nhưng hãy nhớ mang theo bộ não. "
Alfred Adler