Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 69 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 101 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 55 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.495.642.381 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.448.464.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.495.642.381 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.448.464.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 44 KHLCNT trong đó có 44 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 8 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
01/07/2020 16:36
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2020 14:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa giảng đường B Trường Cao đẳng sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với 5 gói thầu.
04/06/2020 16:19
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa giảng đường B Trường Cao đẳng sư phạm Thái Nguyên.
04/06/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
26/05/2020 16:24
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HỒNG HÀ TN
10/05/2020 19:34
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và hạng mục chung của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Tiến
20/04/2020 16:33
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên.
20/04/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/04/2020 10:43
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/04/2020 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
01/07/2020 16:36
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2020 15:23
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2020 14:52
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa giảng đường B Trường Cao đẳng sư phạm Thái Nguyên với 5 gói thầu.
04/06/2020 16:19
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
26/05/2020 16:24
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp công trình Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên với 1 nhà thầu tham gia.
11/05/2020 17:20
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HỒNG HÀ TN
10/05/2020 19:34
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp công trình Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2020 17:06
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên với 4 gói thầu.
20/04/2020 23:25
Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và hạng mục chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Tiến
20/04/2020 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
01/07/2020 16:36
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/06/2020 14:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa giảng đường B Trường Cao đẳng sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với 5 gói thầu.
04/06/2020 16:19
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa giảng đường B Trường Cao đẳng sư phạm Thái Nguyên.
04/06/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp công trình Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất vật liệu và tư vấn đầu tư xây dựng Duy Hòa
26/05/2020 16:24
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HỒNG HÀ TN
10/05/2020 19:34
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp và hạng mục chung của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng Hồng Tiến
20/04/2020 16:33
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay thế cửa các phòng ở của sinh viên tại nhà ký túc xá A2 – Trường Cao Đẳng Sư Phạm Thái Nguyên.
20/04/2020 07:00
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/04/2020 10:43
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ công tác giảng dạy năm 2020 của Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/04/2020 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải 69 KHLCNT, trong đó có 101 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải 22 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 8 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Sư phạm Thái Nguyên có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nói năng thận trọng đáng giá hơn hùng biện. "
F.Bacon
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.