Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.470.338.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.034.757.516 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,29%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 10,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.470.338.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.034.757.516 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,71%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thái Nguyên như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 23 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
24/08/2026 09:57
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
19/08/2026 15:11
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HÀ NỘI THÁI NGUYÊN
12/08/2026 11:10
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:34
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 16:03
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2026 13:57
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÁI GIANG
21/07/2026 15:41
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên với 4 gói thầu.
20/07/2026 15:17
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà thư viện Trường Cao đẳng Thái Nguyên.
20/07/2026 15:15
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế bóng led cũ và thay mới tấm led Bảng điện tử tên trường; Bảng điện tử cổng chính tại cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT HOÀNG NAM ANH
20/06/2026 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật tư, thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy ngành Kỹ thuật máy lạnh và điều hòa không khí năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
29/12/2024 09:58
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị vật tư, thiết bị phục vụ học tập và giảng dạy ngành Điện tử công nghiệp, điện công nghiệp, điện công nghiệp và dân dụng năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
29/12/2024 09:52
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
29/12/2024 09:36
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led và máy chiếu phục vụ hoạt động chuyên môn của Trường Cao đẳng Thái Nguyên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ PHÚC THỊNH
13/12/2024 17:44
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ hoạt động chuyên môn của Trường Cao đẳng Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ SCOM
13/12/2024 14:39
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC THÁI
10/12/2024 10:04
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình Led và máy chiếu phục vụ hoạt động chuyên môn của Trường Cao đẳng Thái Nguyên năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 10:02
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn phục vụ hoạt động chuyên môn của Trường Cao đẳng Thái Nguyên với 6 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 10:58
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
29/11/2024 21:37
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THÁI DƯƠNG
29/11/2024 21:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TAM ĐẢO THÁI NGUYÊN
24/08/2026 09:57
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÁI NGUYÊN
19/08/2026 15:11
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÒNG KHÁM ĐA KHOA HÀ NỘI THÁI NGUYÊN
12/08/2026 11:10
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
10/08/2026 10:34
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/07/2026 16:03
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Gói thầu thi công xây lắp công trình: Cải tạo, sửa chữa nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/07/2026 13:57
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÁI GIANG
21/07/2026 15:41
Trường Cao đẳng Thái Nguyên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Cải tạo, sửa chữa Nhà thư viện Trường cao đẳng Thái Nguyên với 4 gói thầu.
20/07/2026 15:17
Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thái Nguyên đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa Nhà thư viện Trường Cao đẳng Thái Nguyên.
20/07/2026 15:15
Trường Cao đẳng Thái Nguyên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế bóng led cũ và thay mới tấm led Bảng điện tử tên trường; Bảng điện tử cổng chính tại cơ sở 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SẢN XUẤT HOÀNG NAM ANH
20/06/2026 08:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên đã đăng tải 28 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên đã đăng tải 28 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên đã đăng tải 33 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 33 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thái Nguyên có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu như mơ là cách duy nhất để được ở bên em, thì cứ để anh mơ mãi mãi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.