Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.865.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.405.278.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,83%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 16,67%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.865.163.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.405.278.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG - COFEC
26/11/2024 14:48
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT07-Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH
06/11/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 14:54
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT06–Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DTA
22/10/2024 14:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT07-Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2024 15:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải KHLCNT Dự án thành phần “DATP6: Đầu tư, xây dựng Trường Cao đẳng Thủy lợi Bắc Bộ” thuộc Dự án “Đầu tư cơ sở vật chất cho khối trường khu vực Hà Nội và Nam đồng bằng sông Hồng” của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với 5 gói thầu.
11/10/2024 15:02
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
27/05/2024 10:05
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT01-Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thiết kế kiến trúc xây dựng Thăng Long
27/05/2024 09:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2024 08:50
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố kết quả gói thầu GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG - COFEC
26/11/2024 14:48
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố KQMT gói thầu GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 với 3 nhà thầu tham gia.
11/11/2024 14:12
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố kết quả gói thầu GT07-Thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH TƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG XANH, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH
06/11/2024 10:03
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố KQMT gói thầu GT07-Thi công xây dựng và thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
29/10/2024 14:09
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đăng tải TBMT GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 14:54
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố kết quả gói thầu GT06–Thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DTA
22/10/2024 14:21
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đăng tải TBMT GT07-Thi công xây dựng và thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2024 15:59
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố kết quả gói thầu GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI Á CHÂU , CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
27/05/2024 10:05
Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ công bố kết quả gói thầu GT01-Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thiết kế kiến trúc xây dựng Thăng Long
27/05/2024 09:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN DOANH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG - COFEC
26/11/2024 14:48
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT07-Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUYẾT THÀNH
06/11/2024 10:03
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT08-Giám sát thi công xây dựng và thiết bị gói GT07 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/10/2024 14:54
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT06–Thẩm định giá thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DTA
22/10/2024 14:21
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT07-Thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/10/2024 15:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải KHLCNT Dự án thành phần “DATP6: Đầu tư, xây dựng Trường Cao đẳng Thủy lợi Bắc Bộ” thuộc Dự án “Đầu tư cơ sở vật chất cho khối trường khu vực Hà Nội và Nam đồng bằng sông Hồng” của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với 5 gói thầu.
11/10/2024 15:02
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN A DESIGN VIỆT NAM
27/05/2024 10:05
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải kết quả gói thầu GT01-Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và thiết kế kiến trúc xây dựng Thăng Long
27/05/2024 09:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/04/2024 08:50
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT GT02-Tư vấn lập TKBVTC-DT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/04/2024 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 59 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải 24 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ đã đăng tải 23 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Thủy Lợi Bắc Bộ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn tươi tốt bên suối nguồn tha thứ. "
William Arthur Ward