Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.298.576.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.280.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.298.576.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.280.980.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2020 13:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 3 gói thầu.
11/12/2020 08:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2019 17:54
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 3 gói thầu.
03/09/2019 16:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Nhà hội trường đa năng của trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016) của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc.
29/06/2016 06:17
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa nhà hiệu bộ, giảng đường và ký túc xá của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 5 gói thầu.
18/05/2015 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Nội thất và Thiết bị Kỹ thuật Hà Nội
11/01/2021 15:31
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc công bố KQMT gói thầu Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây với 1 nhà thầu tham gia.
28/12/2020 15:15
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đăng tải TBMT Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2020 13:11
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2019 17:54
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc với 3 gói thầu.
03/09/2019 16:59
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Nhà hội trường đa năng của trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Meric
29/06/2016 06:17
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Nhà hội trường đa năng của Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 85 ngày 11/05/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/05/2016 08:36
Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đăng tải TBMT Cải tạo sửa chữa nhà hiệu bộ, giảng đường và KTX của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/05/2015 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2020 13:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm nhạc cụ và thiết bị sân khấu biểu diễn phục vụ đào tạo ngành, nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và Biểu diễn nhạc cụ phương Tây của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 3 gói thầu.
11/12/2020 08:52
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
03/09/2019 17:54
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị chuyên môn phục vụ đào tạo ngành nghề trọng điểm Biểu diễn nhạc cụ truyền thống và biểu diễn nhạc cụ phương Tây của Trường Cao đẳng Văn hóa nghệ thuật Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 3 gói thầu.
03/09/2019 16:59
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Nhà hội trường đa năng của trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc (Đăng tải trên báo đấu thầu số 120 ngày 29/06/2016) của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc.
29/06/2016 06:17
Bên mời thầu Chứng thư số đăng tải TBMT - PMU PPA đã đăng tải KHLCNT Công trình cải tạo, sửa chữa nhà hiệu bộ, giảng đường và ký túc xá của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc với 5 gói thầu.
18/05/2015 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Văn hóa Nghệ thuật Tây Bắc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tâm hồn phản ánh cuộc sống, diện mạo phản ánh tâm hồn. "
Balzac (Pháp)
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.