Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,25%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.233.184.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.817.369.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,25%, Xây lắp 31,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 37.233.184.580 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 35.817.369.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 37 KHLCNT trong đó có 29 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 11 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Tivi TCL 4K 65 inch 65P6K và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NTB
28/08/2026 15:31
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Tivi TCL 4K 65 inch 65P6K và phụ kiện phục vụ cho việc học tập và giảng dạy tại Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:48
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ cho viên chức người lao động của Trường Cao đẳng Xây dựng số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
30/03/2026 18:56
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT : Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ cho viên chức người lao động của Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
24/03/2026 09:10
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Thực hiện cung cấp, phục vụ tiệc tổng kết năm 2025 cho Trường Cao đẳng Xây dựng số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức sự kiện và dịch vụ tiệc Quang Huy
26/01/2026 20:10
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Thực hiện cung cấp, phục vụ tiệc tổng kết năm 2025 cho Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
19/01/2026 18:09
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn liền ghế học sinh cụ thể:
Bàn liền ghế học sinh 02 chỗ ngồi, không tựa, phù hợp với học sinh cao từ 150-165cm
Xuất xứ: Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/12/2025 14:21
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa phòng E3.1.1, E3.1.2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP NGUYÊN KHÔI
17/12/2025 10:48
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp và lắp đặt bàn liền ghế học sinh với 1 gói thầu.
08/12/2025 20:16
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa phòng E3.1.1, E3.1.2 với 1 gói thầu.
05/12/2025 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TƯ VẤN AAGROUP
06/01/2025 15:12
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
15/11/2024 15:21
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HỒNG ĐĂNG ĐHT
14/11/2024 11:46
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp, phục vụ tiệc chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20/11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tổ chức sự kiện Phúc Lộc
13/11/2024 15:47
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VTECH
11/11/2024 13:56
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp, phục vụ tiệc chào mừng ngày nhà giáo Việt Nam 20/11 với 1 gói thầu.
06/11/2024 14:15
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp lịch và thiệp chúc mừng năm mới 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM PHÁT HÀNH - NHÀ XUẤT BẢN CHÍNH TRỊ QUỐC GIA SỰ THẬT
05/11/2024 16:29
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm nghiệp vụ quản lý đào tạo và Cổng thông tin điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ ANH QUÂN
31/10/2024 11:57
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp lịch và thiệp chúc mừng năm 2025 với 1 gói thầu.
29/10/2024 13:57
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp lịch và thiệp chúc mừng năm 2025 với 1 gói thầu.
28/10/2024 15:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Tivi TCL 4K 65 inch 65P6K và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NTB
28/08/2026 15:31
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm, cung cấp, lắp đặt Tivi TCL 4K 65 inch 65P6K và phụ kiện phục vụ cho việc học tập và giảng dạy tại Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
18/08/2026 14:48
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ cho viên chức người lao động của Trường Cao đẳng Xây dựng số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDLATEC VIỆT NAM
30/03/2026 18:56
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT : Cung cấp dịch vụ khám sức khoẻ cho viên chức người lao động của Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
24/03/2026 09:10
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Thực hiện cung cấp, phục vụ tiệc tổng kết năm 2025 cho Trường Cao đẳng Xây dựng số 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổ chức sự kiện và dịch vụ tiệc Quang Huy
26/01/2026 20:10
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Thực hiện cung cấp, phục vụ tiệc tổng kết năm 2025 cho Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 với 1 gói thầu.
19/01/2026 18:09
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bàn liền ghế học sinh cụ thể:
Bàn liền ghế học sinh 02 chỗ ngồi, không tựa, phù hợp với học sinh cao từ 150-165cm
Xuất xứ: Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại và sản xuất thiết bị giáo dục
18/12/2025 14:21
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt điều hòa phòng E3.1.1, E3.1.2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY LẮP NGUYÊN KHÔI
17/12/2025 10:48
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Gói thầu cung cấp và lắp đặt bàn liền ghế học sinh với 1 gói thầu.
08/12/2025 20:16
Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt điều hòa phòng E3.1.1, E3.1.2 với 1 gói thầu.
05/12/2025 18:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đã đăng tải 31 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đã đăng tải 16 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 11 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 đã đăng tải 61 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Xây dựng số 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sở thích không nhất định phải là những thứ hữu hình, ví dụ, lợi dụng thời gian nghỉ ngơi để làm tình nguyện hoặc làm thiện, giúp đỡ những người đang gặp khó khăn, như giặt quần áo, dọn dẹp vệ sinh,… đây không phải là sự tìm kiếm bên ngoài mà là sự cống hiến để bản thân tìm thấy sự thỏa mãn trong nội tâm. Khi nuôi dưỡng được sở thích giúp đỡ người khác cũng sẽ có ích cho sự tìm kiếm bình yên trong trái tim mình. "
Thích Thánh Nghiêm
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".