Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.143.174.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.138.202.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.143.174.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.138.202.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 8 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám sức khoẻ sinh viên trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai năm 2026 với 2 gói thầu.
01/09/2026 14:38
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ ĐẠI DƯƠNG
30/07/2026 15:43
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai với 1 gói thầu.
30/07/2026 13:54
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Du lịch hè năm 2026 cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng du lịch hải đăng
08/07/2026 14:35
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Du lịch hè năm 2026 cho viên chức, người lao động với 1 gói thầu.
02/07/2026 13:56
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ viên chức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Thống Nhất thành phố Đồng Nai
02/07/2026 13:47
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe viên chức năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 08:49
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói hoá chất phục vụ công tác Phòng khám đa khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
04/06/2026 14:49
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác phòng khám đa khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH SAN
04/06/2026 10:33
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm Hóa chất, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác phòng khám đa khoa năm 2026 với 2 gói thầu.
28/05/2026 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04 (tư vấn): Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SEN VIỆT
12/08/2025 10:58
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm tra BVTC và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIẾN GIANG
12/08/2025 10:56
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02 (tư vấn): Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TRÍ NGUYÊN
12/08/2025 10:54
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01 (tư vấn): Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG NGUYÊN THỊNH PHÁT
12/08/2025 10:50
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu chuẩn bị đầu tư công trình Sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy của Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai với 4 gói thầu.
12/08/2025 10:46
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Mô hình, máy móc thiết bị phục vụ công tác giảng dạy với 2 gói thầu.
01/07/2025 14:35
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Mô hình, máy móc thiết bị phục vụ công tác giảng dạy với 2 gói thầu.
27/06/2025 14:11
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ MINH LONG
02/06/2025 10:44
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Mô hình, máy móc thiết bị phục vụ công tác giảng dạy với 2 gói thầu.
02/06/2025 10:40
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03 (tư vấn): Thẩm tra bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG GIA AN PHÁT
27/03/2025 09:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác khám sức khoẻ sinh viên trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai năm 2026 với 2 gói thầu.
01/09/2026 14:38
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LƯU TRỮ ĐẠI DƯƠNG
30/07/2026 15:43
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai với 1 gói thầu.
30/07/2026 13:54
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Du lịch hè năm 2026 cho viên chức, người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng du lịch hải đăng
08/07/2026 14:35
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Du lịch hè năm 2026 cho viên chức, người lao động với 1 gói thầu.
02/07/2026 13:56
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Khám sức khoẻ viên chức năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện đa khoa Thống Nhất thành phố Đồng Nai
02/07/2026 13:47
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe viên chức năm 2026 với 1 gói thầu.
01/07/2026 08:49
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói hoá chất phục vụ công tác Phòng khám đa khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ QUANG MINH
04/06/2026 14:49
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Gói vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác phòng khám đa khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ANH SAN
04/06/2026 10:33
Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán Mua sắm Hóa chất, vật tư y tế tiêu hao phục vụ công tác phòng khám đa khoa năm 2026 với 2 gói thầu.
28/05/2026 15:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 17 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Đồng Nai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình bạn giống như một khu vườn, chỉ đẹp khi được tưới nước và chăm sóc bằng tình yêu thương và sự quan tâm của những lời cầu nguyện, những cái ôm, những giọt nước mắt và niềm vui, nhưng nó sẽ héo úa, khô cằn và chết nếu không được ngó ngàng đến. "
Stacy and Liz
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.