Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.633.648.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.593.458.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.633.648.330 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.593.458.380 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 50 KHLCNT trong đó có 27 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 32 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Cung cấp bản quyền microsoft windows và bản quyền microsoft office theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 15:10
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Thuê Dịch vụ vệ sinh 12 tháng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 10:31
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 14:43
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
04/08/2026 15:25
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cung cấp bản quyền microsoft windows và bản quyền microsoft office với 2 gói thầu.
04/08/2026 11:15
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cải tạo khu hành chính 2, cổng hàng rào và tầng mái buồng thang khu D với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:18
Chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo khu Hành chính 2, cổng hàng rào và tầng mái buồng thang khu D.
04/08/2026 10:10
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
03/08/2026 09:11
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cung cấp thuê dịch vụ vệ sinh từ ngày 10 tháng 9 năm 2026 đến ngày 10 tháng 9 năm 2027 với 2 gói thầu.
03/08/2026 09:03
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Vận chuyển sinh viên tham gia khóa bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng và An ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SA CO
08/05/2026 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt hệ thống điện 3 pha, 1 pha và cấp nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ánh Dương Solar
24/10/2025 10:03
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn giám sát mua sắm lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH CÔNG NGHỆ QUỐC GIA
18/07/2025 08:32
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP
27/06/2025 09:42
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HỒ NGUYỄN
27/06/2025 09:36
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa, bảo trì khu thực hành dược, kỹ thuật y học và liên kết đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HOÀNG KHANG PHÁT
27/06/2025 09:31
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Sửa chữa, bảo trì khu thực hành dược, kỹ thuật y học và liên kết đào tạo của trường Cao đẳng Y tế Đồng Tháp với 3 gói thầu.
17/06/2025 15:27
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý hồ sơ 2016 - 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Lưu trữ lịch sử tỉnh Đồng Tháp
06/05/2025 15:00
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Chỉnh lý hồ sơ 2016 - 2024 với 1 gói thầu.
22/04/2025 14:58
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Ngành, nghề trọng điểm giai đoạn 2021 - 2025 của Trường cao đẳng Y tế Đồng Tháp với 6 gói thầu.
22/04/2025 14:48
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Phê duyệt chi phí ban đầu khlcnt dự án cải tạo sửa chữa bảo dưỡng khu thực hành dược Kỹ thuật y học và liên kết đào tạo với 2 gói thầu.
21/04/2025 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Cung cấp bản quyền microsoft windows và bản quyền microsoft office theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/08/2026 15:10
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Thuê Dịch vụ vệ sinh 12 tháng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 10:31
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 14:43
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
04/08/2026 15:25
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cung cấp bản quyền microsoft windows và bản quyền microsoft office với 2 gói thầu.
04/08/2026 11:15
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cải tạo khu hành chính 2, cổng hàng rào và tầng mái buồng thang khu D với 3 gói thầu.
04/08/2026 10:18
Chủ đầu tư Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo khu Hành chính 2, cổng hàng rào và tầng mái buồng thang khu D.
04/08/2026 10:10
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
03/08/2026 09:11
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Cung cấp thuê dịch vụ vệ sinh từ ngày 10 tháng 9 năm 2026 đến ngày 10 tháng 9 năm 2027 với 2 gói thầu.
03/08/2026 09:03
Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Vận chuyển sinh viên tham gia khóa bồi dưỡng kiến thức Quốc phòng và An ninh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH SA CO
08/05/2026 09:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đã đăng tải 32 KHLCNT, trong đó có 43 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao Đẳng Y tế Đồng Tháp có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái chết thể xác không đáng sợ, cái chết của linh hồn mới đáng sợ. "
Ngạn ngữ Đan Mạch