Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.861.795.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.682.262.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 57 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.861.795.215 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.682.262.768 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 90 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 64 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải TBMT Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 18:44
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm bảo vệ bản quyền tài liệu số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ D&L
27/08/2026 12:53
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm bảo vệ bản quyền tài liệu số với 1 gói thầu.
27/08/2026 12:50
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Photo giáo trình phục vụ sinh viên học tập đợt 3.
17/08/2026 10:43
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, mỹ phẩm phục vụ thực hành ngành Chăm sóc sắc đẹp năm học 2026-2027 đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm Cao Phiệt
17/08/2026 10:42
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm quản lý đào tạo các phân hệ: Nghiên cứu khoa học; Quản lý lâm sàng, kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÔ PHỎNG VIỆT NAM
14/08/2026 15:29
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, mỹ phẩm phục vụ thực hành ngành Chăm sóc sắc đẹp năm học 2026-2027 đợt 2 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:36
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua phần mềm quản lý đào tạo các phân hệ: Nghiên cứu khoa học; Quản lý lâm sàng, kế toán với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:26
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VTM VIỆT NAM
12/08/2026 09:13
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT gói thầu: Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN ĐỨC
12/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Chỉ định đơn vị tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa cầu thang nhà D thành phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN
26/05/2025 09:42
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Chỉ định đơn vị tư vấn thẩm tra hồ sơ báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa cầu thang nhà D thành phòng học với 1 gói thầu.
26/05/2025 09:38
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Chỉ định đơn vị tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa cầu thang nhà D thành phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG HỢP THÀNH
09/05/2025 09:47
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Chỉ định đơn vị tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: Sửa chữa cầu thang nhà D thành phòng học với 1 gói thầu.
09/05/2025 09:42
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, công cụ dụng cụ phục vụ thực hành ngành chăm sóc sắc đẹp môn chăm sóc da cơ bản khóa 3,4; Chăm sóc da nâng cao khóa 2; phun xăm nâng cao khóa 2 năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH SƠN THANH
15/04/2025 16:44
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm máy móc thiết bị y tế phục vụ giảng dạy năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tiến bộ Khoa Học MT, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NHẬT ĐỨC
08/04/2025 17:31
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Biên tập, đọc bông, thiết kế bìa và ruột giáo trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN Y HỌC
02/04/2025 17:01
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Xuất bản, in ấn giáo trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NHÀ XUẤT BẢN Y HỌC
02/04/2025 16:59
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Xuất bản, in ấn giáo trình với 1 gói thầu.
28/03/2025 17:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải TBMT Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 18:44
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ phần mềm bảo vệ bản quyền tài liệu số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ D&L
27/08/2026 12:53
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm bảo vệ bản quyền tài liệu số với 1 gói thầu.
27/08/2026 12:50
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Photo giáo trình phục vụ sinh viên học tập đợt 3.
17/08/2026 10:43
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, mỹ phẩm phục vụ thực hành ngành Chăm sóc sắc đẹp năm học 2026-2027 đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm Cao Phiệt
17/08/2026 10:42
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm quản lý đào tạo các phân hệ: Nghiên cứu khoa học; Quản lý lâm sàng, kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ & PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ MÔ PHỎNG VIỆT NAM
14/08/2026 15:29
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, mỹ phẩm phục vụ thực hành ngành Chăm sóc sắc đẹp năm học 2026-2027 đợt 2 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:36
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đăng tải KHLCNT Mua phần mềm quản lý đào tạo các phân hệ: Nghiên cứu khoa học; Quản lý lâm sàng, kế toán với 1 gói thầu.
12/08/2026 09:26
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VTM VIỆT NAM
12/08/2026 09:13
TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và Phân tích đánh giá E-HSDT gói thầu: Mua sắm công cụ dụng cụ, vật tư tiêu hao, hóa chất phục vụ thực tập năm học 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN ĐỨC
12/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đã đăng tải 35 KHLCNT, trong đó có 63 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đã đăng tải 18 TBMT trong 15 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI đã đăng tải 58 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 58 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI có quan hệ với 57 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG Y TẾ HÀ NỘI có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đừng lảng tránh vấn đề khó khăn nhất. Điều đó chỉ khiến sẽ còn lại phần khó khăn nhất khi bạn mệt mỏi nhất. Hãy làm xong vấn đề khó khăn nhất – từ đó về sau chỉ còn là đoạn xuống đồi. "
Norman Vincent Peale