Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 49 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,37%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.031.997.786 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.053.500.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,37%, Xây lắp 21,05%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.031.997.786 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 42.053.500.786 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Y tế Sơn La như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 61 KHLCNT trong đó có 47 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 27 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua tủ đựng đồ cá nhân tại các phòng ở trong Ký túc xá cho
Lưu học sinh Lào khóa học 2024 - 2027 và 2025 - 2028 đang học tập tại
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
11/08/2026 08:10
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Mua tủ đựng đồ cá nhân tại các phòng ở trong Ký túc xá cho
Lưu học sinh Lào khóa học 2024 - 2027 và 2025 - 2028 đang học tập tại
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:36
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng, đổ men xử lý bể phốt
và bột thông đường ống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH TÀI
09/06/2026 08:17
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán: Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng, đổ men xử lý bể phốt
và bột thông đường ống với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:49
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua hoa chat phuc vu cong tac dao tao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ AN PHÁT
04/05/2026 08:57
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Lua chon nha thau mua hoa chat phuc vu cong tac dao tao với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:49
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đặt cơm tiếp khách Gặp mặt chúc mừng Tết cổ truyền Bun Pi May cho lưu học sinh Lào năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KHÁCH SẠN SƠN LA
16/04/2026 14:54
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đặt cơm tiếp khách Gặp mặt chúc mừng Tết cổ truyền Bun Pi May cho lưu học sinh Lào năm 2026. với 1 gói thầu.
16/04/2026 14:45
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị
phục vụ đào tạo và phục vụ sinh
hoạt cho sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
16/12/2025 12:48
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
phục vụ đào tạo và phục vụ sinh
hoạt cho sinh viên với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
05/06/2025 15:02
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
05/06/2025 14:58
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHÚC LỘC
05/06/2025 14:55
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ DHA
05/06/2025 14:51
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TECHNOLOGY MT9
05/06/2025 14:48
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ PHÚC LỘC
05/06/2025 14:45
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Số hoá các chương trình, giáo trình, học liệu (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 3 gói thầu.
26/05/2025 14:55
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin, chuyển đổi số trong quản lý dạy và học (giai đoạn chuẩn bị đầu tư) với 3 gói thầu.
26/05/2025 14:54
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
04/12/2024 08:57
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10 (PTV): Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm Ngân hàng Đầu tư và Phát triển Việt Nam
25/11/2024 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua tủ đựng đồ cá nhân tại các phòng ở trong Ký túc xá cho
Lưu học sinh Lào khóa học 2024 - 2027 và 2025 - 2028 đang học tập tại
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
11/08/2026 08:10
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Mua tủ đựng đồ cá nhân tại các phòng ở trong Ký túc xá cho
Lưu học sinh Lào khóa học 2024 - 2027 và 2025 - 2028 đang học tập tại
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La với 1 gói thầu.
06/08/2026 09:36
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng, đổ men xử lý bể phốt
và bột thông đường ống.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHÙNG DANH TÀI
09/06/2026 08:17
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Dự toán: Phun thuốc diệt muỗi, côn trùng, đổ men xử lý bể phốt
và bột thông đường ống với 1 gói thầu.
05/06/2026 09:49
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua hoa chat phuc vu cong tac dao tao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ AN PHÁT
04/05/2026 08:57
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Lua chon nha thau mua hoa chat phuc vu cong tac dao tao với 1 gói thầu.
24/04/2026 15:49
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đặt cơm tiếp khách Gặp mặt chúc mừng Tết cổ truyền Bun Pi May cho lưu học sinh Lào năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KHÁCH SẠN SƠN LA
16/04/2026 14:54
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đặt cơm tiếp khách Gặp mặt chúc mừng Tết cổ truyền Bun Pi May cho lưu học sinh Lào năm 2026. với 1 gói thầu.
16/04/2026 14:45
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị
phục vụ đào tạo và phục vụ sinh
hoạt cho sinh viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và xây dựng Thục Anh Tây Bắc
16/12/2025 12:48
Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị
phục vụ đào tạo và phục vụ sinh
hoạt cho sinh viên với 1 gói thầu.
16/12/2025 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đã đăng tải 49 KHLCNT, trong đó có 135 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đã đăng tải 19 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 74 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La có quan hệ với 17 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Cao đẳng Y tế Sơn La có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều gì hủy hoại con người nhanh hơn là làm việc, suy nghĩ và cảm nhận không xuất phát từ nhu cầu bên trong, từ khao khát cá nhân sâu thẳm, không có lạc thú – chỉ tự động theo nghĩa vụ? "
Friedrich Nietzsche