Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.719.475.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.258.153.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.719.475.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.258.153.430 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 23 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 12 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ AN LỢI
25/08/2026 17:58
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 15:11
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý hệ thống nhà trường và tăng cường trang thiết bị CNTT với 4 gói thầu.
29/06/2026 08:53
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
24/06/2026 17:05
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:42
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Diệt mối và phòng chống mối
của Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG VĂN CHI
03/06/2026 10:26
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Diệt mối và phòng chống mối của Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:22
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
03/06/2026 09:47
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:38
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
29/05/2026 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COTECCONS
14/11/2025 17:04
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
14/11/2025 17:01
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu dịch vụ Tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình Mua sắm tài sản, trang thiết bị với 2 gói thầu.
14/11/2025 16:55
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI - ĐIỆN LỰC ĐÔNG NAM Á
03/07/2025 09:56
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Dự án sửa chữa, khắc phục thiệt hại do Bão số 3 (Yagi) gây ra (Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh) với 1 gói thầu.
03/07/2025 09:46
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt trang thiết bị, hệ thống Wifi phục vụ cho công tác giảng dạy và học tập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ARES
02/06/2025 17:33
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Lắp đặt trang thiết bị, hệ thống Wifi phục vụ cho công tác giảng dạy và học tập với 1 gói thầu.
29/05/2025 15:09
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led lắp đặt tại phòng học (Giảng đường B tầng 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
21/04/2025 15:02
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình Led lắp đặt tại phòng học (Giảng đường B tầng 3) với 1 gói thầu.
21/04/2025 14:50
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua sắm Lắp đặt âm ly loa đài tại Hội trường lớn và Giảng đường.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Huy Điệp
21/04/2025 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ AN LỢI
25/08/2026 17:58
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị, phần mềm theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 15:11
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm quản lý hệ thống nhà trường và tăng cường trang thiết bị CNTT với 4 gói thầu.
29/06/2026 08:53
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
24/06/2026 17:05
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh với 1 gói thầu.
23/06/2026 15:42
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Diệt mối và phòng chống mối
của Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG VĂN CHI
03/06/2026 10:26
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Diệt mối và phòng chống mối của Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh năm 2026 với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:22
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
03/06/2026 09:47
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đăng tải KHLCNT Mua máy tính, máy in cho Trường Chính Trị Nguyễn Văn Linh với 1 gói thầu.
03/06/2026 09:38
Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI T&T HƯNG YÊN
29/05/2026 18:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đã đăng tải 13 KHLCNT, trong đó có 30 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đã đăng tải 4 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị Nguyễn Văn Linh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Vũ khí tốt nhất chống lại những bùn nhơ của cuộc đời là lòng can đảm, tính ngoan cường và sự kiên nhẫn. Lòng can đảm cho ta sức mạnh, tính ngoan cường khiến ta vui, và sự kiên nhẫn mang đến bình yên. "
Hermann Hesse
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".