Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,00%, Xây lắp 16,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.188.883.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.568.682.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 24,00%, Xây lắp 16,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.188.883.111 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.568.682.851 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường chính trị tỉnh Lào Cai như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 11 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 25 TBMT trong đó tự mời thầu 23 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án Thuê dịch vụ công nghệ thông tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI, microlearning trên nền tảng số giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
17/06/2026 09:47
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập kế hoạch Thuê dịch vụ công nghệ thông tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI, microlearning trên nền tảng số giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin tỉnh Lào Cai
17/06/2026 09:42
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông
tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI,
microlearning trên nền tảng số với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:24
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
12/03/2026 14:42
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
12/03/2026 14:35
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở tại trường Chính trị tỉnh Lào Cai (02 cơ sở) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
04/02/2026 10:56
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai
14/01/2026 11:15
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CƯỜNG ANH
14/01/2026 11:13
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc cơ sở 2 Trường Chính trị tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
14/01/2026 11:10
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai
14/01/2026 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc đối với Trường Chính trị tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
24/09/2025 15:56
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc đối với Trường Chính trị tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MINH LONG
24/09/2025 15:54
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc đối với Trường Chính trị tỉnh với 2 gói thầu.
24/09/2025 15:50
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng Truyền thống Trường Chính trị tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư phát triển sản xuất và thương mại Đức Anh
22/06/2025 09:24
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ bàn ghế bếp ăn của Trường Chính trị tỉnh Lào Cai.
- Nhà thầu trúng thầu: LÊ NGỌC ĐỨC
22/06/2025 09:01
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ bàn ghế bếp ăn của Trường Chính trị tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
22/06/2025 08:51
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Giường gỗ 1.2m gỗ Xoan.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Hồng Yến
22/06/2025 08:25
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê sử dụng Phần mềm Hệ thống trộn đề thi trắc nghiệm và thi trắc nghiệm trực tuyến tại Trường Chính trị tỉnh Lào Cai. với 1 gói thầu.
19/06/2025 12:20
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phòng Truyền thống Trường Chính trị tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
18/06/2025 11:25
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Mua sắm Giường gỗ xoan phục vụ ký túc xá của Trường Chính trị tỉnh Lào Cai với 1 gói thầu.
16/06/2025 18:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án Thuê dịch vụ công nghệ thông tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI, microlearning trên nền tảng số giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG TRÍ ĐỨC
17/06/2026 09:47
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập kế hoạch Thuê dịch vụ công nghệ thông tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI, microlearning trên nền tảng số giai đoạn 2026-2030.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin tỉnh Lào Cai
17/06/2026 09:42
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông
tin xây dựng mô hình đào tạo lý luận chính trị ứng dụng AI,
microlearning trên nền tảng số với 4 gói thầu.
09/06/2026 14:24
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU THIÊN MỸ
12/03/2026 14:42
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT VIỆT NAM
12/03/2026 14:35
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh công sở tại trường Chính trị tỉnh Lào Cai (02 cơ sở) năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ NHÀ SẠCH LÀO CAI
04/02/2026 10:56
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai
14/01/2026 11:15
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CƯỜNG ANH
14/01/2026 11:13
Trường chính trị tỉnh Lào Cai đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo nhà làm việc cơ sở 2 Trường Chính trị tỉnh Lào Cai với 2 gói thầu.
14/01/2026 11:10
Trường chính trị tỉnh Lào Cai công bố kết quả gói thầu gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn giám sát và quản lý dự án xây dựng tỉnh Lào Cai
14/01/2026 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai đã đăng tải 36 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai đã đăng tải 25 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 23 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường chính trị tỉnh Lào Cai có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tôi chỉ biết một nghĩa vụ, và đó là yêu thương. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.