Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.933.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.591.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.933.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.591.500.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 3 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 93.47% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:02
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
19/06/2026 09:11
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:59
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thành lập trang thông tin điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/03/2026 15:09
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thành lập trang thông tin điện tử với 1 gói thầu.
19/03/2026 15:04
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
05/06/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT In ấn tập san “Nghiên cứu lý luận và thực tiễn phục vụ lãnh đạo, quản lý” của Trường Chính trị tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:16
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Phát hành
tập san Nghiên
cứu lý luận và
thực tiễn phục
vụ lãnh đạo,
quản lý cho
Trường Chính
trị tỉnh Thanh
Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
24/06/2024 15:27
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May đo quần áo Nam nữ cho học viên lớp TCLLCT tỉnh Hủa Phăn nước CHDCND Lào. của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC HÙNG
24/05/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
05/06/2025 14:48
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” với 4 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 09:23
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:26
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In ấn tập san “Nghiên cứu lý luận và thực tiễn phục vụ lãnh đạo, quản lý” của Trường Chính trị tỉnh năm 2025 với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:16
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Phát hành
tập san Nghiên
cứu lý luận và
thực tiễn phục
vụ lãnh đạo,
quản lý cho
Trường Chính
trị tỉnh Thanh
Hóa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
24/06/2024 15:27
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May đo quần áo Nam nữ cho học viên lớp TCLLCT tỉnh Hủa Phăn nước CHDCND Lào..
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC HÙNG
24/05/2024 14:53
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số
01: Phát hành
tập san Nghiên
cứu lý luận và
thực tiễn phục
vụ lãnh đạo,
quản lý cho
Trường Chính
trị tỉnh Thanh
Hóa năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
18/05/2024 08:03
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số
01: Phát hành
tập san Nghiên
cứu lý luận và
thực tiễn phục
vụ lãnh đạo,
quản lý cho
Trường Chính
trị tỉnh Thanh
Hóa năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/05/2024 14:14
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In ấn tập san Nghiên cứu lý luận và thực tiễn phục vụ lãnh đạo, quản lý.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THIẾT BỊ GIÁO DỤC MIỀN BẮC
23/05/2023 10:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
19/06/2026 16:02
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
19/06/2026 09:11
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT In Tài liệu bồi dưỡng nghiệp vụ công tác Đảng dành cho Bí thư chi bộ ở cơ sở trên địa bàn tỉnh Thanh Hoá với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:59
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Thành lập trang thông tin điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
19/03/2026 15:09
Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Thành lập trang thông tin điện tử với 1 gói thầu.
19/03/2026 15:04
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
05/06/2025 14:48
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải TBMT In ấn tập san
“Nghiên cứu
lý luận và
thực tiễn
phục vụ lãnh
đạo, quản lý” của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT In ấn tập san “Nghiên cứu lý luận và thực tiễn phục vụ lãnh đạo, quản lý” của Trường Chính trị tỉnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa với 1 gói thầu.
05/04/2025 10:16
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Phát hành
tập san Nghiên
cứu lý luận và
thực tiễn phục
vụ lãnh đạo,
quản lý cho
Trường Chính
trị tỉnh Thanh
Hóa năm 2024 của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THANH HÓA
24/06/2024 15:27
Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: May đo quần áo Nam nữ cho học viên lớp TCLLCT tỉnh Hủa Phăn nước CHDCND Lào. của chủ đầu tư Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN NGỌC HÙNG
24/05/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa đã đăng tải 4 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Chính trị tỉnh Thanh Hóa có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khoảng cách xa nhất không phải là sự sống và cái chết, mà là người lâu nay ta tìm kiếm lại ở ngay bên cạnh nhưng ta không hề hay biết "
Khuyết Danh