Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 67 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 97 gói thầu, trong đó có 67 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 5 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 2,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 328.645.842.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.602.123.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 106 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 10,26%, Hỗn hợp 2,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 328.645.842.782 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 316.602.123.178 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Cảnh sát nhân dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 85 KHLCNT trong đó có 50 KHLCNT tự đăng tải, có 35 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 74 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 35 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị nhiệm vụ tăng cường trang thiết bị, phương tiện kỹ thuật phục vụ nghiên cứu khoa học và công nghệ trong lĩnh vực kỹ thuât hình sự tại Trường Đại học Cánh sát nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:38
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Thuê máy tính xách tay phục vụ kỳ thi tuyển sinh văn bằng 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ICT SÀI GÒN
27/08/2026 09:36
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Thuê máy tính xách tay phục vụ kỳ thi tuyển sinh văn bằng 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:31
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
26/08/2026 14:55
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
26/08/2026 13:06
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ nhà ăn Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DỤNG CỤ VĂN PHÒNG PHẨM ÁNH DƯƠNG
18/08/2026 14:41
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 14:54
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị thực hiện nhiệm vụ Tăng cường năng lực thiết bị kỹ thuât phục vụ nghiên cứu, đào tạo lĩnh vực môi trường tại Trường Đại học Cảnh sát nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:23
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn sinh viên tại Trụ sở chính và Địa điểm đào tạo Linh Xuân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:56
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy lạnh tại các phòng học Giảng đường A Trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu:
04/08/2025 12:29
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp giấy thi, giấy nháp và túi đựng bài thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ẤN THỦ ĐỨC
07/07/2025 08:12
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Cung cấp giấy thi, giấy nháp và túi đựng bài thi các lớp với 1 gói thầu.
26/06/2025 10:49
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Gia hạn thuê máy chủ Cloud VMWare đặt website Internet của nhà trường tại Trụ sở chính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TIÊN PHÁT
17/06/2025 14:33
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Mua thuốc và vật tư y tế phục vụ công tác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ERAS
27/05/2025 09:00
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp xe đổ cơm, xe đẩy thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị Inox Sài Gòn
23/05/2025 16:19
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT mua thuốc và vật tư y tế phục vụ công tác với 1 gói thầu.
23/05/2025 15:51
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Cung cấp xe đổ cơm, xe đẩy thực phẩm với 1 gói thầu.
22/05/2025 13:56
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt máy lạnh tại các phòng học Giảng đường A Trụ sở chính với 8 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 09:04
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt máy lạnh tại các phòng học Giảng đường A Trụ sở chính theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị nhiệm vụ tăng cường trang thiết bị, phương tiện kỹ thuật phục vụ nghiên cứu khoa học và công nghệ trong lĩnh vực kỹ thuât hình sự tại Trường Đại học Cánh sát nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 15:38
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Thuê máy tính xách tay phục vụ kỳ thi tuyển sinh văn bằng 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ICT SÀI GÒN
27/08/2026 09:36
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Thuê máy tính xách tay phục vụ kỳ thi tuyển sinh văn bằng 2 năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:31
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ CÔNG NGHỆ THÔNG TIN HÀ NỘI
26/08/2026 14:55
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn CTA Việt Nam
26/08/2026 13:06
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân công bố kết quả gói thầu Cung cấp dụng cụ nhà ăn Quý III/2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ DỤNG CỤ VĂN PHÒNG PHẨM ÁNH DƯƠNG
18/08/2026 14:41
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/08/2026 14:54
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị thực hiện nhiệm vụ Tăng cường năng lực thiết bị kỹ thuât phục vụ nghiên cứu, đào tạo lĩnh vực môi trường tại Trường Đại học Cảnh sát nhân dân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 11:23
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải TBMT Cung cấp thực phẩm cho bếp ăn sinh viên tại Trụ sở chính và Địa điểm đào tạo Linh Xuân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 16:56
Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành năm 2026 với 1 gói thầu.
07/08/2026 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đã đăng tải 67 KHLCNT, trong đó có 97 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đã đăng tải 39 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân đã đăng tải 59 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 59 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân có quan hệ với 106 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Cảnh sát nhân dân có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc đời chỉ di chuyển về một hướng – và mỗi ngày chúng ta đều đối mặt với những hoàn cảnh thực tế, không phải với điều hẳn đã xảy ra, không phải với điều ta hẳn đã làm, nhưng với điều hiện có, và với nơi ta đang ở – và từ điểm này chúng ta phải tiến tới; không phải từ nơi ta đã ở, không phải từ nơi ta ước mình đã ở – mà từ nơi ta đang đứng. "
Richard L Evans