Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 147 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 280 gói thầu, trong đó có 135 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 221 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,43%, Xây lắp 29,11%, Tư vấn 10,13%, Phi tư vấn 5,06%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 252.008.526.321 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.682.307.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 54,43%, Xây lắp 29,11%, Tư vấn 10,13%, Phi tư vấn 5,06%, Hỗn hợp 1,27%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 252.008.526.321 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 236.682.307.418 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Công nghệ Thông tin như sau:
- Là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 233 KHLCNT trong đó có 139 KHLCNT tự đăng tải, có 94 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 64 TBMT trong đó tự mời thầu 52 TBMT, có 12 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95.53% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2), Hà Nội (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Hà Nội (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
26/08/2026 16:32
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 360
26/08/2026 16:30
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị phục vụ nghiên cứu khoa học năm 2026 của Trường Đại học Công nghệ Thông tin - Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PSYS
21/08/2026 14:12
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn trồng dặm vá hoa kiểng, cỏ lá gừng, cải tạo lại cỏ nhung trong khuôn viên Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH ĐÔ THỊ
20/08/2026 15:38
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phi tư vấn trồng dặm vá hoa kiểng, cỏ lá gừng, cải tạo lại cỏ nhung trong khuôn viên Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:28
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa - Quà tặng mũ bảo hiểm cho sinh viên khóa 2025 và khóa 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LY NGUYỄN
14/08/2026 16:13
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Quà tặng mũ bảo hiểm cho sinh viên khóa 2025 và khóa 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:44
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn thay dầu cách điện, thay Rond, thí nghiệm định kỳ trạm biến áp 2x750kVA-22/0,4kV trong Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG ĐIỆN TRƯỜNG THỊNH
06/08/2026 10:27
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phi tư vấn thay dầu cách điện, thay Rond, thí nghiệm định kỳ trạm biến áp 2x750kVA-22/0,4kV trong Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN TÀI CHÍNH HÀ NỘI
22/10/2025 15:32
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯƠNG NAM
29/07/2025 10:07
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp 01 xe ô tô phục vụ công tác chung 16 chỗ ngồi tại Trường Đại học Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
30/06/2025 16:03
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn - Phát quang, san nền khu vực sân trường của Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG VĨNH LỘC
27/06/2025 14:33
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG
27/06/2025 14:31
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, mở rộng nhà đặt máy phát điện nhà A của Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PNCO
27/06/2025 14:28
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Phát quang, san nền khu vực sân trường của Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 1 gói thầu.
25/06/2025 14:15
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Sửa chữa, mở rộng nhà đặt máy phát điện nhà A của Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 2 gói thầu.
25/06/2025 13:59
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tư Vấn Thiết Kế Xây Dựng và Thương Mại Kiến Gia
25/06/2025 10:57
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ & XÂY DỰNG PING SG
25/06/2025 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu các gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGÂN ANH PHÁT
26/08/2026 16:32
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu các gói thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 360
26/08/2026 16:30
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Đầu tư trang thiết bị phục vụ nghiên cứu khoa học năm 2026 của Trường Đại học Công nghệ Thông tin - Đại học Quốc gia Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PSYS
21/08/2026 14:12
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn trồng dặm vá hoa kiểng, cỏ lá gừng, cải tạo lại cỏ nhung trong khuôn viên Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH ĐÔ THỊ
20/08/2026 15:38
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phi tư vấn trồng dặm vá hoa kiểng, cỏ lá gừng, cải tạo lại cỏ nhung trong khuôn viên Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:28
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa - Quà tặng mũ bảo hiểm cho sinh viên khóa 2025 và khóa 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ LY NGUYỄN
14/08/2026 16:13
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Quà tặng mũ bảo hiểm cho sinh viên khóa 2025 và khóa 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 15:44
Trường Đại học Công nghệ Thông tin công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phi tư vấn thay dầu cách điện, thay Rond, thí nghiệm định kỳ trạm biến áp 2x750kVA-22/0,4kV trong Trường Đại học Công nghệ Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - XÂY DỰNG ĐIỆN TRƯỜNG THỊNH
06/08/2026 10:27
Trường Đại học Công nghệ Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phi tư vấn thay dầu cách điện, thay Rond, thí nghiệm định kỳ trạm biến áp 2x750kVA-22/0,4kV trong Trường Đại học Công nghệ Thông tin với 1 gói thầu.
31/07/2026 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin đã đăng tải 147 KHLCNT, trong đó có 280 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin đã đăng tải 79 TBMT trong 74 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 52 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin đã đăng tải 221 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 221 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin có quan hệ với 161 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin có quan hệ với 61 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Công nghệ Thông tin có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Xã hội dựa vào sản xuất chỉ năng suất chứ không sáng tạo. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".