Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 49 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 3,33%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.013.966.427 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.213.602.589 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 3,33%, Phi tư vấn 3,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.013.966.427 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.213.602.589 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Hồng Đức như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 62 KHLCNT trong đó có 23 KHLCNT tự đăng tải, có 39 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 35 TBMT trong đó tự mời thầu 30 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 18 gói, trượt 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.81% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.12% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (14), Lào Cai (1), Nghệ An (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (14), Yên Bái (1), Nghệ An (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 4 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:05
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại xã Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:01
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Lưu Vệ, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:56
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại xã Lưu vệ, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:50
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy cho nhà KTX N1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HÙNG NGỌC
28/08/2026 15:58
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa thang máy cho nhà ký túc xá N1 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:53
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê thuê (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ tổ chức khóa bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ANH PHÁT
20/08/2026 17:19
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thoa Quỳnh
20/08/2026 17:11
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Quý III, IV năm 2026 thuộc Dự án "Tăng cường khả năng thích ứng với biến đổi khí hậu của trẻ em và cộng đồng thông qua giáo dục về khí hậu tại Trường Đại học Hồng Đức" do Tổ chức SCI - Văn phòng Đại diện tại Việt Nam tài trợ với 6 gói thầu.
17/08/2026 16:13
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Lam Sơn, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình nuôi ruồi lính đen và giun quế xử lý rác thải hữu cơ tạo nguồn thức ăn chăn nuôi và phân hữu cơ vi sinh cho cây trồng tại huyện Bá Thước, tỉnh Thanh Hóa, thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2024 thuộc Bộ Giáo dục và Đào tạo với 2 gói thầu.
10/07/2025 08:49
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình trồng cây Sachi theo tiêu chuẩn VietGAP tại một số tỉnh Bắc Trung Bộ” năm 2025 với 2 gói thầu.
03/07/2025 09:09
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua thức ăn cho lợn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công Nghệ Thủy Sản Cao Minh
13/05/2025 17:14
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung trang thiết bị, máy móc cho Trung tâm Giáo dục Biến đổi khí hậu Trường Đại học Hồng Đức thuộc dự án Hợp phần số 01 “Tăng cường khả năng thích ứng với biến đổi khí hậu của trẻ em và cộng đồng thông qua giáo dục về khí hậu tại Trường Đại học Hồng Đức”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HBB
14/11/2024 14:36
Trường Đại học Hồng Đức công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua thức ăn cho lợn với 4 nhà thầu tham gia.
12/11/2024 16:37
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua thức ăn cho lợn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/11/2024 15:17
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Xây dựng mô hình chăn nuôi lợn thịt chứng nhận VietGAHP, gắn với liên kết tiêu thụ sản phẩm” năm 2024 cho Trung tâm Khuyến nông Quốc gia với 2 gói thầu.
05/11/2024 11:41
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua lợn giống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VÀ KHUYẾN NÔNG VIỆT NAM
05/11/2024 11:32
Trường Đại học Hồng Đức công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua lợn giống với 1 nhà thầu tham gia.
16/10/2024 14:01
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua lợn giống theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/10/2024 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:05
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại xã Hà Trung, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 17:01
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Lưu Vệ, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:56
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại xã Lưu vệ, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:50
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy cho nhà KTX N1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ KỸ THUẬT HÙNG NGỌC
28/08/2026 15:58
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Sửa chữa thang máy cho nhà ký túc xá N1 với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:53
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê thuê (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ tổ chức khóa bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ ANH PHÁT
20/08/2026 17:19
Trường Đại học Hồng Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê hội trường phục vụ tổ chức khóa bồi dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thoa Quỳnh
20/08/2026 17:11
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Quý III, IV năm 2026 thuộc Dự án "Tăng cường khả năng thích ứng với biến đổi khí hậu của trẻ em và cộng đồng thông qua giáo dục về khí hậu tại Trường Đại học Hồng Đức" do Tổ chức SCI - Văn phòng Đại diện tại Việt Nam tài trợ với 6 gói thầu.
17/08/2026 16:13
Trường Đại học Hồng Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gói thiết bị (máy tính xách tay, nhân công, các thiết bị đi kèm) phục vụ học và thực hành khóa “Bồi dưỡng, cập nhật kiến thức, kỹ năng cho đội ngũ cán bộ, công chức, viên chức cấp xã đảm nhiệm vị trí việc làm về công nghệ thông tin, chuyển đổi số, an ninh mạng, an toàn thông tin năm 2026” tại địa bàn xã Lam Sơn, tỉnh Thanh Hóa. với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức đã đăng tải 27 KHLCNT, trong đó có 49 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức đã đăng tải 30 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 30 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức có quan hệ với 12 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Hồng Đức có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sống là điều hiếm thấy nhất trên thế gian. Phần lớn người đời chỉ tồn tại mà thôi. "
Oscar Wilde