Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 416 gói thầu, trong đó có 117 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 97 gói (với 125 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 288 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 263 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,00%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 9,60%, Hỗn hợp 2,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 656.923.665.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 648.218.551.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,00%, Xây lắp 28,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 9,60%, Hỗn hợp 2,40%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 656.923.665.432 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 648.218.551.992 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,33%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 126 KHLCNT trong đó có 124 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 121 TBMT trong đó tự mời thầu 118 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:54
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:47
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu phần xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:35
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
04/11/2022 15:14
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SL International
05/10/2022 16:53
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
28/09/2022 16:46
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ ITD Việt Nam
28/09/2022 16:41
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt thiết bị hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
16/09/2022 19:59
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải TBMT Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2022 09:48
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân với 4 gói thầu.
11/09/2022 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CCI
04/11/2022 16:54
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng VINACOM
04/11/2022 16:47
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu phần xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CCI
04/11/2022 16:35
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
04/11/2022 15:14
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SL International
05/10/2022 16:53
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và phát triển hạ tầng viễn thông
28/09/2022 16:46
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ ITD Việt Nam
28/09/2022 16:41
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố KQMT gói thầu Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2022 20:59
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt thiết bị hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
16/09/2022 19:59
Trường Đại Học Kinh tế quốc dân công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị tin học của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:54
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:47
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu phần xây dựng và lắp đặt thiết bị hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
04/11/2022 16:35
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp hạng mục: Lắp đặt ghế khán đài sân đá bóng của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư xây dựng hạ tầng đô thị Châu Giang
04/11/2022 15:14
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH SL International
05/10/2022 16:53
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thẩm định Hồ sơ mời thầu , kết quả lựa chọn nhà thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
28/09/2022 16:46
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần công nghệ ITD Việt Nam
28/09/2022 16:41
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt thiết bị hạng mục: Số hóa hồ sơ lưu trữ của Phòng Tổng hợp và Viện Đào tạo Sau đại học của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ FSI
16/09/2022 19:59
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải TBMT Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2022 09:48
Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải KHLCNT Mua bản quyền Phần mềm Office 365 A3 for faculty và Dịch vụ vận hành của Trường Đại học Kinh tế Quốc dân của chủ đầu tư Trường Đại Học Kinh tế quốc dân với 4 gói thầu.
11/09/2022 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải 124 KHLCNT, trong đó có 416 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải 125 TBMT trong 97 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 118 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân đã đăng tải 117 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 117 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân có quan hệ với 29 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại Học Kinh tế quốc dân có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Không tính đến vấn đề đạo đức, hiện thực chứng mih sự không trung thực trong quảng cáo rất không mang lại lợi lộc. "
Leo Burnett