Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 177 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 320 gói thầu, trong đó có 163 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 136 gói (với 169 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 211 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 209 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,83%, Xây lắp 39,05%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 12,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.091.956.013.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.076.375.810.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 162 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,73 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,83%, Xây lắp 39,05%, Tư vấn 7,69%, Phi tư vấn 12,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.091.956.013.596 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.076.375.810.889 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Luật Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 221 KHLCNT trong đó có 153 KHLCNT tự đăng tải, có 68 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 167 TBMT trong đó tự mời thầu 146 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.09% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ làm sạch tại Cơ sở đào tạo của Trường Đại học Luật Hà Nội tại tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÒA THÁP XANH
28/08/2026 09:19
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vận hành hạ tầng kỹ thuật và hội trường học Cơ sở đào tạo tại tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HÀ NỘI
28/08/2026 09:17
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2026 cho Phân hiệu tại Đắk Lắk với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:19
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua giáo trình của Nhà xuất bản Chính trị Quốc gia sự thật với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:38
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống quản lý và móc treo chìa khoá tập trung của các khối toà nhà tại Cơ sở đào tạo tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT NGUYÊN QUÝ
21/08/2026 10:50
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Ký túc xá từ nhà K2 -K4 của Trường Đại học Luật Hà Nội với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:37
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải TBMT Cải tạo khu vệ sinh chung tầng 11, 12 nhà A năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 09:57
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT tổng vệ sinh cơ sở đào tạo tại Bắc Ninh trước năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:16
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Thay thế thiết bị thang máy nhà A Trường Đại học Luật Hà Nội với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:31
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng trang thiết bị phòng ngủ, phòng tắm, nhà vệ sinh cho nhà công vụ và ký túc xá phục vụ cơ sở đào tạo tại tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ DƯƠNG PHÚ
13/08/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Kiểm định chất lượng giáo dục 02 CTĐT trình độ thạc sĩ theo định hướng ứng dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Thăng Long
18/07/2025 11:33
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu”Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị nội thất và thiết bị làm việc, giảng dậy còn lại”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH KIẾN TRÚC, CÔNG TY TNHH MINH VẠN KHANG, CÔNG TY CỔ PHẦN GMI VIỆT NAM
17/07/2025 17:40
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt phòng diễn án thuộc Phân hiệu Trường Đại học Luật Hà Nội tại tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ DƯƠNG PHÚ
15/07/2025 16:06
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu” Bổ sung thiết bị điều hoà, bình nóng lạnh nhà ký túc xá và hệ thống thang máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ ĐIỆN LẠNH ĐẠI THẮNG
11/07/2025 16:17
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố KQMT gói thầu Kiểm định chất lượng giáo dục 02 CTĐT trình độ thạc sĩ theo định hướng ứng dụng với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 09:26
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa phòng đọc Thư viện tầng 2 và tầng 3 Nhà hành chính - thư viện thuộc Phân hiệu tại tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ DƯƠNG PHÚ
09/07/2025 09:25
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Xuât bản giáo trình sách năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN THANH BÌNH
04/07/2025 17:36
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua vật tư điện, nước phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2025 của Trường Đại học Luật Hà Nội với 1 gói thầu.
04/07/2025 11:18
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu” Bổ sung thiết bị điều hoà, bình nóng lạnh nhà ký túc xá và hệ thống thang máy với 1 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 08:21
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố KQMT gói thầu Gói thầu”Mua sắm và lắp đặt trang thiết bị nội thất và thiết bị làm việc, giảng dậy còn lại” với 2 nhà thầu tham gia.
28/06/2025 08:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ làm sạch tại Cơ sở đào tạo của Trường Đại học Luật Hà Nội tại tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÒA THÁP XANH
28/08/2026 09:19
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Dịch vụ vận hành hạ tầng kỹ thuật và hội trường học Cơ sở đào tạo tại tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ QUẢN LÝ BẤT ĐỘNG SẢN HÀ NỘI
28/08/2026 09:17
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung trang thiết bị phục vụ chuyên môn năm 2026 cho Phân hiệu tại Đắk Lắk với 1 gói thầu.
26/08/2026 10:19
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua giáo trình của Nhà xuất bản Chính trị Quốc gia sự thật với 1 gói thầu.
25/08/2026 17:38
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống quản lý và móc treo chìa khoá tập trung của các khối toà nhà tại Cơ sở đào tạo tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT NGUYÊN QUÝ
21/08/2026 10:50
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa Ký túc xá từ nhà K2 -K4 của Trường Đại học Luật Hà Nội với 1 gói thầu.
18/08/2026 16:37
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải TBMT Cải tạo khu vệ sinh chung tầng 11, 12 nhà A năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 09:57
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT tổng vệ sinh cơ sở đào tạo tại Bắc Ninh trước năm học 2026-2027 với 1 gói thầu.
17/08/2026 11:16
Trường Đại học Luật Hà Nội đăng tải KHLCNT Thay thế thiết bị thang máy nhà A Trường Đại học Luật Hà Nội với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:31
Trường Đại học Luật Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng trang thiết bị phòng ngủ, phòng tắm, nhà vệ sinh cho nhà công vụ và ký túc xá phục vụ cơ sở đào tạo tại tỉnh Bắc Ninh của Trường Đại học Luật Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN - ĐẦU TƯ DƯƠNG PHÚ
13/08/2026 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội đã đăng tải 177 KHLCNT, trong đó có 320 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội đã đăng tải 169 TBMT trong 136 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 146 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội đã đăng tải 129 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 129 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội có quan hệ với 162 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội có quan hệ với 92 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Luật Hà Nội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu – lòng kính trọng – đức trung thành, chắc chắn đó là những điều mà tình bạn chân thực chứa đựng. "
Jara McKenzie