Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.676.287.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.458.974.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 65,00%, Xây lắp 15,00%, Tư vấn 5,00%, Phi tư vấn 15,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.676.287.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.458.974.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,91%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Phạm Văn Đồng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 16 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 8 TBMT trong đó tự mời thầu 6 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 6 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 49.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 72.06% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Ngãi (6)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 3 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG SƠN
24/06/2026 11:00
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 77
24/06/2026 10:50
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG PHÚC CHUNG
19/06/2026 14:52
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê cơ sở vật chất phục vụ các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng công nghệ thông tin cho công chức cấp xã năm 2026 tại khu vực phía Tây tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Kon Tum
17/06/2026 09:33
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Thuê cơ sở vật chất phục vụ các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng công nghệ thông tin cho công chức cấp xã năm 2026 tại khu vực phía Tây tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
12/06/2026 08:46
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Eke
14/05/2026 08:52
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẤT TÍN PHÁT
08/05/2026 15:56
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG CHÂU
24/04/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Eke
08/07/2025 09:16
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG CHÂU
04/07/2025 09:11
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) công trình: Sửa chữa các hạng mục công trình của Trường Đại học Phạm Văn Đồng năm 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 10:07
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (giai đoạn chuẩn bị dự án) công trình: Sửa chữa các hạng mục công trình của Trường Đại học Phạm Văn Đồng năm 2025 với 2 gói thầu.
30/06/2025 09:50
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẤT TÍN PHÁT
29/04/2025 09:52
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Kiểm định chất lượng chương trình đào tạo ngành Sư phạm Ngữ văn, bậc đại học và ngành Giáo dục Mầm non, bậc cao đẳng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Đại học Đà Nẵng
14/04/2025 09:02
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh với 7 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 08:02
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/03/2025 09:04
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP
24/03/2025 14:32
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh tại Trường Đại học Phạm Văn Đồng với 2 gói thầu.
21/03/2025 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG SƠN
24/06/2026 11:00
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 77
24/06/2026 10:50
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ MÔI TRƯỜNG PHÚC CHUNG
19/06/2026 14:52
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê cơ sở vật chất phục vụ các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng công nghệ thông tin cho công chức cấp xã năm 2026 tại khu vực phía Tây tỉnh Quảng Ngãi.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Kon Tum
17/06/2026 09:33
Trường Đại học Phạm Văn Đồng đăng tải KHLCNT Thuê cơ sở vật chất phục vụ các lớp bồi dưỡng, tập huấn kỹ năng công nghệ thông tin cho công chức cấp xã năm 2026 tại khu vực phía Tây tỉnh Quảng Ngãi với 1 gói thầu.
12/06/2026 08:46
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Eke
14/05/2026 08:52
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp dịch vụ tạp vụ, vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NHẤT TÍN PHÁT
08/05/2026 15:56
Trường Đại học Phạm Văn Đồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG QUẢNG CHÂU
24/04/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 26 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng đã đăng tải 20 TBMT trong 20 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 6 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng đã đăng tải 22 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Phạm Văn Đồng có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một chút Suy xét, một chút Nghĩ cho Người khác, tạo nên tất cả khác biệt. "
A. A. Milne