Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 21,21%, Tư vấn 15,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.035.773.381 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.784.213.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,64%, Xây lắp 21,21%, Tư vấn 15,15%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 61.035.773.381 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.784.213.339 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,05%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 88 gói thầu, trong đó trúng 66 gói, trượt 19 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 92.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (51), Cà Mau (7), Cần Thơ (6), Đồng Nai (4), Tây Ninh (3), Lâm Đồng (3), Quảng Ngãi (2), Gia Lai (2), Hưng Yên (2), Đà Nẵng (2), An Giang (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bến Tre (6), Cà Mau (5), Hậu Giang (5), Tây Ninh (3), Bình Phước (3), Bình Thuận (3), Quảng Ngãi (2), Bình Định (2), Hưng Yên (2), Vĩnh Long (2), An Giang (1), Đồng Nai (1), Cần Thơ (1), Quảng Nam (1), Không xác định (51)
- Có quan hệ với 18 bên mời thầu
- Có quan hệ với 57 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 26 gói thầu, thắng 4 gói, thua 19 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị kiểm định đánh giá ngoài 04 chương trình đào tạo của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
19/10/2022 15:01
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
18/10/2022 15:43
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, hóa chất, nguyên vật liệu sản xuất, công cụ dụng cụ thuộc Đề tài “Nghiên cứu xây dựng quy trình công nghệ nuôi trồng tảo Haematococcus pluvialis hiệu quả cao trên địa bàn thành phố Đà Nẵng” của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
19/09/2022 17:11
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài 3 Chương trình đào tạo Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 4 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
24/11/2021 16:45
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 12 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
24/11/2021 16:42
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, dụng cụ và thiết bị của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHĨA ANH PHÁT
02/11/2021 10:45
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
01/06/2021 10:56
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
01/06/2021 10:55
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (882 cuốn module + 36 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
27/05/2021 15:31
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (882 cuốn module + 36 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
27/05/2021 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài 3 Chương trình đào tạo Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 4.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Trường Đại học Vinh
24/11/2021 16:45
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 12.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục, Đại học Quốc gia Hà Nội
24/11/2021 16:42
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 12 với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2021 14:39
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố KQMT gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài 3 Chương trình đào tạo Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 4 với 1 nhà thầu tham gia.
23/11/2021 14:37
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, dụng cụ và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHĨA ANH PHÁT
02/11/2021 10:45
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đăng tải TBMT Thuê tổ chức đánh giá ngoài Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 12 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 17:03
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đăng tải TBMT Thuê tổ chức đánh giá ngoài 3 Chương trình đào tạo Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 4 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/10/2021 16:34
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2021 dự án ETEP (Bổ sung lần 1) với 2 gói thầu.
27/09/2021 14:53
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN
01/06/2021 10:56
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng công bố kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÀ LUYỆN
01/06/2021 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị kiểm định đánh giá ngoài 04 chương trình đào tạo của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
19/10/2022 15:01
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
18/10/2022 15:43
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, hóa chất, nguyên vật liệu sản xuất, công cụ dụng cụ thuộc Đề tài “Nghiên cứu xây dựng quy trình công nghệ nuôi trồng tảo Haematococcus pluvialis hiệu quả cao trên địa bàn thành phố Đà Nẵng” của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
19/09/2022 17:11
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài 3 Chương trình đào tạo Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 4 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
24/11/2021 16:45
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê tổ chức đánh giá ngoài Trường ĐHSP-ĐHĐN theo Thông tư 12 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
24/11/2021 16:42
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, dụng cụ và thiết bị của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGHĨA ANH PHÁT
02/11/2021 10:45
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
01/06/2021 10:56
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (1341 cuốn module + 56 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
01/06/2021 10:55
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (882 cuốn module + 36 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
27/05/2021 15:31
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải kết quả gói thầu Tài liệu bồi dưỡng, văn phòng phẩm và dụng cụ hỗ trợ dạy học cho học viên, giáo viên (882 cuốn module + 36 giảng viên) của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng.
27/05/2021 15:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 66 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải 33 TBMT trong 28 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng đã đăng tải 27 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 27 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Đà Nẵng có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta thường gặp vận mệnh của mình trên con đường mình chọn để lảng tránh nó. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"