Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 22 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,54%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.317.786.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.175.241.533 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,85 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 11,54%, Xây lắp 3,85%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 84,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.317.786.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.175.241.533 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,51%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 22 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 98 KHLCNT trong đó có 48 KHLCNT tự đăng tải, có 50 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 42 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 16 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 5 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3), Cà Mau (3), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Tây Ninh (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Cà Mau (3), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Tây Ninh (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 2 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Thi công ốp trang trí trần khu vực sảnh đón nhà học Y1, Y2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SONG HÒA
21/08/2026 12:09
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Trang cấp bàn ghế các phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
21/08/2026 12:05
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Trang cấp thiết bị cho các đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Linh Nhân
19/08/2026 14:45
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang cấp thiết bị cho các đơn vị với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:26
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang cấp bàn ghế các phòng học với 1 gói thầu.
19/08/2026 01:18
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự toán Thi công ốp trang trí trần khu vực sảnh đón nhà học Y1, Y2 với 1 gói thầu.
19/08/2026 00:56
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lợp lại mái tôn ở nhà xe tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐÌNH TRÍ
12/08/2026 16:47
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa lợp lại mái tôn ở nhà xe tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:53
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị xây dựng phương hướng nhiệm vụ năm học 2026-2027 và Hội nghị về tổ chức cán bộ tại Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH DUY TÂN QUẢNG BÌNH
06/08/2026 10:03
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Thuê phòng lưu trú cho cán bộ đi công tác Hội nghị xây dựng phương hướng nhiệm vụ năm học 2026-2027 và Hội nghị về tổ chức cán bộ tại Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH DUY TÂN QUẢNG BÌNH
06/08/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN ĐẤU THẦU XÂY LẮP KK
26/06/2026 13:03
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Lắp đặt màn hình Led ở phòng hội tầng 3 nhà Hiệu bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN GIẢI PHÁP VIỆT
17/06/2026 15:39
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đang tải HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT CÔNG TRÌNH PHÚ CHÂU
17/06/2026 15:34
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KHẢO SÁT VÀ THẨM ĐỊNH DỰ ÁN NÔNG NGHIỆP HUẾ
17/06/2026 15:31
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG BL
17/06/2026 15:24
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KIẾN TRÚC XANH
17/06/2026 11:31
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI AN
17/06/2026 11:29
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC BHA
17/06/2026 11:20
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ HT.A DESIGN
17/06/2026 11:18
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lại nội thất ở Giảng đường trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng NP
17/06/2026 11:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Thi công ốp trang trí trần khu vực sảnh đón nhà học Y1, Y2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN SONG HÒA
21/08/2026 12:09
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Trang cấp bàn ghế các phòng học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH HÒA
21/08/2026 12:05
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Trang cấp thiết bị cho các đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM Linh Nhân
19/08/2026 14:45
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang cấp thiết bị cho các đơn vị với 1 gói thầu.
19/08/2026 14:26
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Trang cấp bàn ghế các phòng học với 1 gói thầu.
19/08/2026 01:18
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự toán Thi công ốp trang trí trần khu vực sảnh đón nhà học Y1, Y2 với 1 gói thầu.
19/08/2026 00:56
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Sửa chữa lợp lại mái tôn ở nhà xe tại cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐÌNH TRÍ
12/08/2026 16:47
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa lợp lại mái tôn ở nhà xe tại cơ sở 2 với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:53
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị xây dựng phương hướng nhiệm vụ năm học 2026-2027 và Hội nghị về tổ chức cán bộ tại Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH DUY TÂN QUẢNG BÌNH
06/08/2026 10:03
Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế công bố kết quả gói thầu Thuê phòng lưu trú cho cán bộ đi công tác Hội nghị xây dựng phương hướng nhiệm vụ năm học 2026-2027 và Hội nghị về tổ chức cán bộ tại Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH DUY TÂN QUẢNG BÌNH
06/08/2026 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 124 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đã đăng tải 26 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế đã đăng tải 94 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 94 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 71 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm, Đại học Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mãn nguyện không phải là làm thỏa mãn điều bạn muốn, mà là nhận ra bạn hiện đã có nhiều như thế nào. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".