Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 119 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 166 gói thầu, trong đó có 118 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 149 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.949.028.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.462.339.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 72 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,46 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 26,32%, Tư vấn 15,79%, Phi tư vấn 15,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 143.949.028.850 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 143.462.339.912 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 123 KHLCNT trong đó có 103 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 15 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 3 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà ký túc xá C3; Cải tạo mái chống thấm nhà giảng đường B2 phục vụ năm học 2026-2027 Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC DŨNG PHÚ THỌ
18/08/2026 16:38
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ký túc xá C3; Cải tạo mái chống thấm nhà giảng đường B2 phục vụ năm học 2026-2027 Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:29
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm Microsoft Windows bản quyền và Cây máy tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ KỸ THUẬT SỐ FPT
07/07/2026 10:14
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức và người lao động Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng ký theo chương trình của Nhà trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THỂ THAO VÀ DU LỊCH THÁI BÌNH DƯƠNG
06/07/2026 16:09
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Mua License dịch vụ điện toán đám mây Office 365 A3 (12 tháng); Phần mềm Microsoft Windows bản quyền và Cây máy tính để bàn với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:53
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức và người lao động Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng ký theo chương trình của Nhà trường năm 2026 với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:39
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và mua công cụ dụng cụ kho gạo để bảo quản gạo cho học sinh; mua công cụ, dụng cụ nhà ăn, nhà bếp phục vụ năm học mới; thay khóa cửa nhà vệ sinh tầng 1 nhà B2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Âu Lạc
02/07/2026 10:02
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm bình nước nóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TOÀN ANH
30/06/2026 18:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ liên hoan cuối khóa cho học sinh K50, năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Du lịch Dịch Vụ Thương Mại Phú Thọ
22/04/2025 14:28
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ liên hoan cuối khóa cho học sinh K50, năm học 2024 - 2025 với 1 gói thầu.
21/04/2025 17:33
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Dịch vụ khám sức khỏe hàng năm cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện công an tỉnh Phú Thọ
11/04/2025 17:14
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ khám sức khỏe hàng năm cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
08/04/2025 16:47
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Mua vật tư văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG THỊ THU HƯƠNG
11/02/2025 10:22
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Mua vật tư văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
07/02/2025 16:55
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm hỗ trợ học phẩm và trang cấp hiện vật cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD TRẦN NGỌC TOÀN
22/12/2024 19:14
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố KQMT gói thầu Mua sắm hỗ trợ học phẩm và trang cấp hiện vật cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 08:35
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải TBMT Mua sắm hỗ trợ học phẩm và trang cấp hiện vật cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 18:16
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Mua sắm hỗ trợ học phẩm và trang cấp hiện vật cho học sinh hệ Dự bị Đại học Dân tộc, năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
11/12/2024 10:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà ký túc xá C3; Cải tạo mái chống thấm nhà giảng đường B2 phục vụ năm học 2026-2027 Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỨC DŨNG PHÚ THỌ
18/08/2026 16:38
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà ký túc xá C3; Cải tạo mái chống thấm nhà giảng đường B2 phục vụ năm học 2026-2027 Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương với 1 gói thầu.
13/08/2026 11:29
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm Microsoft Windows bản quyền và Cây máy tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÁN LẺ KỸ THUẬT SỐ FPT
07/07/2026 10:14
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức và người lao động Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng ký theo chương trình của Nhà trường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THỂ THAO VÀ DU LỊCH THÁI BÌNH DƯƠNG
06/07/2026 16:09
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Mua License dịch vụ điện toán đám mây Office 365 A3 (12 tháng); Phần mềm Microsoft Windows bản quyền và Cây máy tính để bàn với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:53
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan du lịch cho viên chức và người lao động Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đăng ký theo chương trình của Nhà trường năm 2026 với 1 gói thầu.
03/07/2026 15:39
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Sửa chữa và mua công cụ dụng cụ kho gạo để bảo quản gạo cho học sinh; mua công cụ, dụng cụ nhà ăn, nhà bếp phục vụ năm học mới; thay khóa cửa nhà vệ sinh tầng 1 nhà B2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Âu Lạc
02/07/2026 10:02
Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương công bố kết quả gói thầu Mua sắm bình nước nóng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ TOÀN ANH
30/06/2026 18:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đã đăng tải 119 KHLCNT, trong đó có 166 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương đã đăng tải 163 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 163 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 149 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương có quan hệ với 72 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Dự bị Đại học Dân tộc Trung ương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tính hài hước thực sự đến từ cái đầu không nhiều hơn đến từ con tim. Đó không phải là sự khinh miệt, tinh túy của nó là tình yêu thương. Nó không nhắm tới tiếng cười to mà nhắm tới những nụ cười yên lặng, thứ sâu sắc hơn nhiều. "
Thomas Carlyle