Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.196.708.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.144.174.434 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.196.708.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.144.174.434 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Số 04 - Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Thành CDP
18/06/2026 09:54
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Số 05 - Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG BẢO CHÂU
18/06/2026 09:49
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
18/06/2026 09:42
Chủ đầu tư Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng.
18/06/2026 09:09
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TQ - Hải Dương
08/06/2026 09:16
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC TRÍ
08/06/2026 09:12
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
08/06/2026 09:06
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng với 3 gói thầu.
08/06/2026 08:55
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁNH NGỌT MINH PHƯƠNG
31/12/2025 23:08
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Vũ Liễu
31/12/2025 23:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁNH NGỌT MINH PHƯƠNG
03/04/2025 19:44
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Vũ Thị Liễu
03/04/2025 19:40
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Thuỷ
03/04/2025 19:34
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
03/04/2025 19:29
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường mầm non Ái Quốc với 4 gói thầu.
27/03/2025 15:47
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI DƯƠNG
10/03/2025 17:03
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, xây dựng khu vui chơi vườn hoa, khu trải nghiệm Trường Mầm non Ái Quốc với 1 gói thầu.
10/03/2025 16:57
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ chơi, học liệu cho Trường mầm non Ái Quốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
04/03/2025 16:45
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ chơi, học liệu cho Trường mầm non Ái Quốc với 1 gói thầu.
24/02/2025 20:42
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Thuê trung tâm đào tạo tiếng Anh dành cho lứa tuổi Mẫu giáo trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN FOR FUTURE
21/01/2025 17:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Số 04 - Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Minh Thành CDP
18/06/2026 09:54
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Số 05 - Tư vấn Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG BẢO CHÂU
18/06/2026 09:49
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng với 4 gói thầu.
18/06/2026 09:42
Chủ đầu tư Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng.
18/06/2026 09:09
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng TQ - Hải Dương
08/06/2026 09:16
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC TRÍ
08/06/2026 09:12
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI AN THỊNH PHÁT
08/06/2026 09:06
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 10 phòng và khu nhà bếp trường mầm non Ái Quốc (điểm trường Tiền Trung), phường Ái Quốc, thành phố Hải Phòng với 3 gói thầu.
08/06/2026 08:55
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BÁNH NGỌT MINH PHƯƠNG
31/12/2025 23:08
Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Vũ Liễu
31/12/2025 23:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 31 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương đã đăng tải 20 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Ái Quốc, thành phố Hải Dương có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Bạn được thiên định phác họa cho thành tựu, thiết kế cho thành công, và gieo vào những hạt giống của sự vĩ đại. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.