Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.850.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 520.530.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 529.850.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 520.530.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,76%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Bắc Lệnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 4 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
07/08/2026 14:20
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:46
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
22/06/2026 16:48
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh với 1 gói thầu.
12/06/2026 10:51
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt thiết bị, hạ tầng mạng Lan trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG NGỌC ANH
13/05/2026 17:40
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Thi công lắp đặt thiết bị, hạ tầng mạng lan trường MN Bắc Lệnh. với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:21
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm nguyên liệu đầu vào phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
02/10/2025 09:38
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
02/10/2025 08:49
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sữa bột phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
02/10/2025 08:31
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026 với 3 gói thầu.
18/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
23/05/2025 07:15
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
19/05/2025 22:07
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI PHÚC LÂM
17/09/2024 14:44
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
31/08/2024 09:03
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/08/2024 14:19
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thudoland
21/08/2024 09:15
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
21/08/2024 09:14
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm 2024 với 3 gói thầu.
21/08/2024 09:12
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học năm học 2023-2024 trường mầm non Bắc Lệnh với 1 gói thầu.
02/01/2024 12:07
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi dạy học trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
13/06/2022 18:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG THÁI BÌNH
07/08/2026 14:20
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:46
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ NĂM CHÂU
22/06/2026 16:48
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị màn hình Led phục vụ các hoạt động của trường mầm non Bắc Lệnh với 1 gói thầu.
12/06/2026 10:51
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt thiết bị, hạ tầng mạng Lan trường mầm non Bắc Lệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: LƯƠNG NGỌC ANH
13/05/2026 17:40
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Thi công lắp đặt thiết bị, hạ tầng mạng lan trường MN Bắc Lệnh. với 1 gói thầu.
17/04/2026 16:21
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm nguyên liệu đầu vào phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
02/10/2025 09:38
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
02/10/2025 08:49
Trường mầm non Bắc Lệnh công bố kết quả gói thầu Mua sữa bột phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEGA MILKY
02/10/2025 08:31
Trường mầm non Bắc Lệnh đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường mầm non Bắc Lệnh năm học 2025-2026 với 3 gói thầu.
18/09/2025 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Bắc Lệnh có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Từng nghe có câu nói như thế này: trên thế giới này thừa thãi nhất là cái gì? Áo bông mùa hè, quạt mát mùa đông và cả sự níu kéo của anh khi tim em đã nguội lạnh. Đó cũng chính là lý lẽ này, khi đó không biết trân trọng, chính anh là người buông tay ra, có lý lẽ nào con gái cứ phải đứng nguyên tại chỗ chờ đợi anh quay đầu lại? Bởi vậy, các chị em, cuộc sống phải nhìn về phía trước, mãi mãi không được quay đầu lại, cũng đừng vì đối phương buông tay mà tự dằn vặt bản thân, người đàn ông tiếp theo sẽ tốt hơn! "
An Tư Nguyên
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.