Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 483.479.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 483.458.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 483.479.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 483.458.556 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường Mầm non Bản Ngoại như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 8 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Quách Thị Hằng Thu
18/12/2025 22:24
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Mai Anh
11/11/2025 17:32
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi, sữa chua Vinamilk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
31/10/2025 14:16
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ THỊ THỦY
31/10/2025 14:07
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu phục vụ bữa ăn bán trú tại Trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
31/10/2025 13:38
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/09/2025 20:39
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa bột Gigo nutri Gold 1000gr năm học 2025-2026.
17/09/2025 23:00
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa bột Netsure Pidia năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Dương
17/09/2025 22:39
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa chua, sữa tươi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
17/09/2025 22:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại học kỳ II năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Quách Thị Hằng Thu
26/02/2025 16:41
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại học kỳ II năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
14/02/2025 09:22
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: Phạm Thị Hợp
10/12/2024 21:38
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại với 1 gói thầu.
30/11/2024 15:47
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Sửa chữa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHUYÊN ANH
05/10/2023 10:38
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải TBMT Sửa chữa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2023 13:00
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Trường mầm non Bản Ngoại; Hạng mục: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 6 phòng, bồn hoa, khuôn viên, sân trường; với 3 gói thầu.
15/08/2023 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, dụng cụ, thiết bị, hoá chất vệ sinh phục vụ trực tiếp vệ sinh cho trẻ của Trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Quách Thị Hằng Thu
18/12/2025 22:24
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Mai Anh
11/11/2025 17:32
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa tươi, sữa chua Vinamilk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
31/10/2025 14:16
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ THỊ THỦY
31/10/2025 14:07
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu phục vụ bữa ăn bán trú tại Trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025 - 2026 với 3 gói thầu.
31/10/2025 13:38
Trường Mầm non Bản Ngoại đăng tải KHLCNT Cung cấp chất đốt gas Petrolimex phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Bản Ngoại năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
26/09/2025 20:39
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa bột Gigo nutri Gold 1000gr năm học 2025-2026.
17/09/2025 23:00
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa bột Netsure Pidia năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Dương
17/09/2025 22:39
Trường Mầm non Bản Ngoại công bố kết quả gói thầu Hạng mục: Cung cấp sữa chua, sữa tươi năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VŨ QUANG THÁI
17/09/2025 22:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường Mầm non Bản Ngoại có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đàn ông khinh nhau trong học vấn, phụ nữ ghét nhau về sắc đẹp. "
Difan (Pháp)
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.