Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 673.603.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 613.105.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 673.603.772 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 613.105.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,98%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC TUỆ TÂM
24/07/2026 10:30
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt hệ thống an toàn phòng cháy chữa cháy tại các cơ sở thuộc trường mầm non Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGUYỄN THỊ VÂN ANH 2000
17/07/2026 16:17
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2026 với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:40
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt hệ thống an toàn phòng cháy chữa cháy tại các cơ sở của trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:15
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt điều hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HUY NGỌC
13/07/2026 10:59
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí mua sắm, lắp đặt điều hòa các loại tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
13/07/2026 10:54
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và chế biến thực phẩm HDT
30/05/2026 20:43
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú trong các tháng hè năm 2026 tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
30/05/2026 20:38
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt các thiết bị phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
18/05/2026 15:35
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí lắp đặt các thiết bị phòng họp trực tuyến tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
18/05/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH T&B
09/12/2024 15:04
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
09/12/2024 15:02
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh thương mãi & kỹ thuật TCN
09/12/2024 14:28
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
26/11/2024 17:16
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2024 10:56
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đầu tư xây dựng công trình “Sửa chữa trường mầm non Cộng Hòa, xã Cộng Hòa, thành phố Cẩm Phả năm 2024” với 3 gói thầu.
16/11/2024 15:07
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu mua camera, ti vi Trường Mầm non Cộng Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI LỢI PHÁT
20/12/2023 12:52
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: “Mua trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học trường Mầm non Cộng Hòa theo dự toán ngân sách năm 2023”.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
20/12/2023 12:21
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học trường Mầm non Cộng Hòa với 2 gói thầu.
08/11/2023 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC TUỆ TÂM
24/07/2026 10:30
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt hệ thống an toàn phòng cháy chữa cháy tại các cơ sở thuộc trường mầm non Hải Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH - NGUYỄN THỊ VÂN ANH 2000
17/07/2026 16:17
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm trang thiết bị phục vụ dạy và học năm 2026 với 1 gói thầu.
16/07/2026 14:40
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm và lắp đặt hệ thống an toàn phòng cháy chữa cháy tại các cơ sở của trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
15/07/2026 11:15
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt điều hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HUY NGỌC
13/07/2026 10:59
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí mua sắm, lắp đặt điều hòa các loại tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
13/07/2026 10:54
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dịch vụ thương mại và chế biến thực phẩm HDT
30/05/2026 20:43
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán: Mua sắm thực phẩm phục vụ hoạt động bán trú trong các tháng hè năm 2026 tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
30/05/2026 20:38
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp và lắp đặt các thiết bị phòng họp trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
18/05/2026 15:35
TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đăng tải KHLCNT Dự toán kinh phí lắp đặt các thiết bị phòng họp trực tuyến tại Trường Mầm non Hải Hòa với 1 gói thầu.
18/05/2026 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẢI HÒA có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi bạn đau khổ, sức sáng tạo của bạn là lớn nhất – bạn phải đổ tất cả năng lượng của mình vào thứ khác để không nghĩ tới nỗi đau. Sự thỏa mãn là kẻ sát nhân đối với sáng tạo, nhưng đừng lo – tôi rất có khả năng khiến mình bất mãn. "
Florence Welch