Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.832.535.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.634.569.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.832.535.037 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.634.569.837 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Trường mầm non Hiệp Thuận như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
29/05/2026 15:36
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
29/05/2026 15:30
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
29/05/2026 15:19
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp các loại thịt, hải sản, đậu, trứng, đồ kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
29/05/2026 15:14
Trường mầm non Hiệp Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Hiệp Thuận hè năm 2026 với 4 gói thầu.
28/05/2026 14:32
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
13/09/2025 15:21
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 5: Nước uống tinh khiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
13/09/2025 15:18
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
13/09/2025 15:15
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
13/09/2025 15:12
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp rau, củ, quả.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÒA
13/09/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua lương thực, thực phẩm phục vụ bếp bán trú năm học 2024-2025 của trường Mầm non Hiệp Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ thực phẩm Minh Trang, NGÔ VĂN PHƯƠNG
13/12/2024 14:44
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua lương thực, thực phẩm phục vụ bếp bán trú năm học 2024-2025 của trường Mầm non Hiệp Thuận với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 10:50
Trường mầm non Hiệp Thuận đăng tải TBMT Gói 1: Mua lương thực, thực phẩm phục vụ bếp bán trú năm học 2024-2025 của trường Mầm non Hiệp Thuận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 10:29
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
29/11/2024 10:10
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
29/11/2024 10:07
Trường mầm non Hiệp Thuận đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm phục vụ bếp bán trú năm học 2024-2025 của trường Mầm non Hiệp Thuận với 3 gói thầu.
29/11/2024 10:03
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm mành rèm và thảm cỏ cho Trường mầm non Hiệp Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUÂN PHÚ
14/12/2022 16:03
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN VMK
02/12/2022 10:20
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố KQMT gói thầu Gói 1: Mua sắm mành rèm và thảm cỏ cho Trường mầm non Hiệp Thuận với 2 nhà thầu tham gia.
02/12/2022 10:15
Trường mầm non Hiệp Thuận đăng tải TBMT Gói 1: Mua sắm mành rèm và thảm cỏ cho Trường mầm non Hiệp Thuận theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
29/11/2022 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
29/05/2026 15:36
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
29/05/2026 15:30
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
29/05/2026 15:19
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp các loại thịt, hải sản, đậu, trứng, đồ kho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM DƯƠNG LINH
29/05/2026 15:14
Trường mầm non Hiệp Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Hiệp Thuận hè năm 2026 với 4 gói thầu.
28/05/2026 14:32
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 6: Cung cấp chất đốt cho bếp ăn học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: NGÔ VĂN PHƯƠNG
13/09/2025 15:21
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 5: Nước uống tinh khiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
13/09/2025 15:18
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 4: Cung cấp sữa bột.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
13/09/2025 15:15
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp sữa chua.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
13/09/2025 15:12
Trường mầm non Hiệp Thuận công bố kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp rau, củ, quả.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN VĂN HÒA
13/09/2025 15:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 5 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Trường mầm non Hiệp Thuận có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cô đơn là một chuyện, cô độc lại là một chuyện khác. "
Friedrich Nietzsche
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".